• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đóng

Status
Không mở trả lời sau này.

chocon987654321

T.Viên Năng Động
hai đứa này thông minh, nghịch ngợm ghê!!! sức khỏe tốt, chủ topic buôn may bán đắt nhé!!!

2 em nó khôn lém!!!nói là nghe à :D:D.thanks :gongxi-1: :gongxi-1:

chocon987654321

T.Viên Năng Động
cho hỏi , chó rụng lông có nhiều ko ? và lông có hại gì ko ? nuôi mà lông chó khắp nơi trong nhà thì cực nhỉ =.=

là sao a mình.em cocker thỳ rụng lông.còn em fox âu có rụng đâu.lông có hại?????chắc chắn là có hại nếu hít vào mũi hoặc miệng ;))))vì chó mà a mình nuôi rụng lông thỳ web thui ;) ;) vì tình thương dành cho mấy em nó mấy cái việc này thỳ có j đâu :D nhà a minh 3 em nhật.....a còn nuôi nổi.....hi

chocon987654321

T.Viên Năng Động
em cocker đã về với chủ mới ở sài gòn mấy bữa nữa em nó sẽ được chuyển ra ninh thuận với cô chủ của mình..............chúc em cocker ăn trung thu ở nhà mới hạnh phúc nhé................ :( lại buồn cho em fox vẫn chưa về nhà mới:( ............ace đi ngang wa up phụ nhé........để em fox mau về nhà mới...... :girl_in_love: :girl_in_love:

chocon987654321

T.Viên Năng Động
cho mấy pé mau về nhà mới ăn trung thu nào

hihi,thanks bạn nha,...

up cho ngày mới an lành cả nhà làm việc học hành suôn sẻ và luôn vui vẻ nhà ;) :D

Status
Không mở trả lời sau này.