• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đóng

Status
Không mở trả lời sau này.

Phương Thảo

YTC Developer
có bé nào vài trăm hog. chứ mấy trịu s mua nỗi

vài trăm là chó cỏ hoặc chó lai rùi bạn ơi. Cún thuần, giống đẹp, nổi tiếng thì làm gì có giá vài trăm.
Bạn thích thì tìm cún bắc kinh lai hay nhật lai mà mua. 600k - 1200k, tùy người bán.

giabao6812

T.Viên Năng Động

có thấy a đăng chó nào vài trăm không,có nick chocon gì đó đang bán chó gì 400k kìa,e qua đó hỏi

nkỏ supy

YTC Developer
í bạn là sao :hmmm:

chocon987654321

T.Viên Năng Động
bạn biết vô diễn đàn thì bạn cũng nhận thức được mà phải không

bn làm j nói nghe như quạn trọng zậy.bn đó hok bít thỳ hỏi thôi chứ có ý j đâu.thỳ bạn nói đàng hoàng chứ.sao nói không đầu đuôi z.
em cocker đẹp lém.up phụ cho em em em nó mau về nhà mới

giabao6812

T.Viên Năng Động
có thấy a bán chó cỏ hay chó gì 900k hay rẻ hơn không,nếu có thì a sẵng sàng bớt để e đó co1 chú chó con xù ưng ý,tự nhiện lại kêu mấy triệu ai mua nổi,như vậy chẳng khác nào kêu giá chó cocker với fox mấy trăm,nếu có giá đó hàng xịn như vậy bảo này sẵng sàng có bao nhiu con mua lại hết bấy nhiêu con,còn e gì muốn mua chó mấy trăm thì chó con đang bán chó nhật gì 400k kia,dù sao cũng xin lỗi,hơi zận vì câu nói đó

luxury

bạn này sai rồi.
thứ nhất:Người ta cần bán chó gì thì đăng chó đó và giá cả, bạn nhìn vào thì sẽ bít có bé nào giá vài trăm hay k rồi vì thế bạn k cần phải hỏi 1 câu hỏi như thế.
Thứ 2:Ai có khả năng và wan tâm giống chó này thì ngta sẽ mua,k phải ai cũng như bạn mà k có khả năng mua bé.ngta đã thích thì chó 10 mấy trịu vẫn có thể mua đc như alaska,chow chow...bạn k mua nổi thì bản thân bạn tự bít chứ đừng la lên cho ngta bít nhé.
Đúng ra mình cũng k lên tiếng đâu nhưng mình thấy topic nào bạn cũng vào hỏi giá,trả giá,than thở..xong rồi lại nói là gia đình k ai đồng y cho nuôi...bạn mún trả giá hay gì đó thì nên sms cho chủ thớt sẽ hay hơn.điều tế nhị và tôn trọng ngkh thì k nên trả giá trên topic ngkh như thế.
mình hơi nhiều chiện vậy thôi.có gì k phải cho xin lỗi nhé.

s261999

YTC Developer
bạn này sai rồi.
thứ nhất:Người ta cần bán chó gì thì đăng chó đó và giá cả, bạn nhìn vào thì sẽ bít có bé nào giá vài trăm hay k rồi vì thế bạn k cần phải hỏi 1 câu hỏi như thế.
Thứ 2:Ai có khả năng và wan tâm giống chó này thì ngta sẽ mua,k phải ai cũng như bạn mà k có khả năng mua bé.ngta đã thích thì chó 10 mấy trịu vẫn có thể mua đc như alaska,chow chow...bạn k mua nổi thì bản thân bạn tự bít chứ đừng la lên cho ngta bít nhé.
Đúng ra mình cũng k lên tiếng đâu nhưng mình thấy topic nào bạn cũng vào hỏi giá,trả giá,than thở..xong rồi lại nói là gia đình k ai đồng y cho nuôi...bạn mún trả giá hay gì đó thì nên sms cho chủ thớt sẽ hay hơn.điều tế nhị và tôn trọng ngkh thì k nên trả giá trên topic ngkh như thế.
mình hơi nhiều chiện vậy thôi.có gì k phải cho xin lỗi nhé.

bạn nói rất chính xác.giá cả phù hợp vào giống chó nó như thế nào chứ bạn hỏi như thế thì sao ngta tl`

kitty282

T.Viên Năng Động
èo.. dù sao cũng là nơi trao đổi buôn bán chó cho những ai yêu quý chúng thôi mà... :D
Kit cũng rất thích dòng cocker, chow và husky.. dang để dành tiền để sắm 1 em.. ^^`
hihi..
chó đẹp lắm bạn...
chúc buôn bán đắt nhé

Status
Không mở trả lời sau này.