• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

( đã xong! Nhờ Mod khoá giùm ạ) Hn-tìm nhà mới cho bé aln đực màu lilac (Cập nhật trang 1: ảnh mới n

Status
Không mở trả lời sau này.

Nva057

Member
Chào cả nhà!Bé Mít aln nhà mình vừa cho ra đời 2 thiên thần aln dễ thương 1 đực 1 cái vào ngày 29/11/2012.
giờ mình đăng bài với mong muốn tìm chủ cho bé đực màu lilac giống mẹ(sáng hơn mẹ 1 chút).h mình chỉ nhận đặt gạch đến bao h các bé cứng cáp mình sẽ cho bé về nhà mới.
Nhà mình ở Đại lộ Thăng long.các bạn có thể qua chơi với các bé.SDT CỦA MÌNH:0979 054 064.(mình sn 91)
H MÌNH GIỚI THIỆU QUA VỀ BÉ CHO CÁC BẠN HIỂU RÕ HƠN Ạ:
Bố của bọn trẻ nhà mình là mèo ALN tên Béo nhà anh Quý Giảng Võ.Bé này khá nổi tiếng về vẻ handsome và béo ú(>7.5kg),yêu lắm ạ.anh chị lâu năm tren diễn đàn đều biết bé này đấy ạ.e có chụp được ảnh bé lúc ở nhà em nhưng bị đứa e nhỡ tay nghịch làm mất rồi ạ.hixhix,giờ e up ảnh cũ của bé ạ

Và mẹ của các bé là bé Mít nhà em nuôi ạ.Ảnh chụp với các con lúc 16 ngày tuổi

Sau đây là ảnh của chàng hoàng tử ạ.Trộm vía sữa mẹ tốt nên chưa đầy tháng mà các bé mũm mĩm kute lắ ạ
Clip bé "ăn dặm" và chơi đùa ạ (các bạn chỉnh lên 480p xem cho rõ nha!)
http://youtu.be/zZ6G5noEdWc
http://youtu.be/ExG-2rHMT64
Ảnh cập nhật ngày 6/1 ạ

Dễ thương dã man ạ ; ;).

Trên đây là ảnh bé em chụp vào sáng nay(tức bé được 27 ngày tuổi ạ.Mong bé sẽ tìm được chủ yêu thương bé ạ8->8->.

Nva057

Member
Cảm ơn 2 bạn nha! Tối nay 2 đứa đã bò được khắp nhà rồi!, chưa đầy tháng nhưng sữa mẹ tốt nên 2 bé khỏe và bụ bẫm lắm ý! nhìn yêu yêu, tháng sau 2 bé về nhà mới chắc lại buồn lắm :(

viettung

Nva057 said:
Chào cả nhà!Bé Mít aln nhà mình vừa cho ra đời 2 thiên thần aln dễ thương 1 đực 1 cái vào ngày 29/11/2012.
giờ mình đăng bài với mong muốn tìm chủ cho bé đực màu lilac giống mẹ(sáng hơn mẹ 1 chút).h mình chỉ nhận đặt gạch đến bao h các bé cứng cáp mình sẽ cho bé về nhà mới.
Nhà mình ở Đại lộ Thăng long.các bạn có thể qua chơi với các bé.SDT CỦA MÌNH:0979 054 064.(mình sn 91)
Bố của bọn trẻ nhà mình là mèo ALN tên Béo nhà anh Quý Giảng Võ.Bé này khá nổi tiếng về vẻ handsome và béo ú(>7.5kg),yêu lắm ạ.anh chị lâu năm tren diễn đàn đều biết bé này đấy ạ.e có chụp được ảnh bé lúc ở nhà em nhưng bị đứa e nhỡ tay nghịch làm mất rồi ạ.hixhix,giờ e up ảnh cũ của bé ạ

Sau đây là ảnh của chàng hoàng tử ạ.Trộm vía sữa mẹ tốt nên chưa đầy tháng mà các bé mũm mĩm kute lắ ạ

Dễ thương dã man ạ ; ;).

Trên đây là ảnh bé em chụp vào sáng nay(tức bé được 27 ngày tuổi ạ.Mong bé sẽ tìm được chủ yêu thương bé ạ8->8->.
Nva057 said:

Dễ thương dã man ạ ; ;).

cho minh gia vao inbox voi

Status
Không mở trả lời sau này.