• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đã bán hết xin cảm ơn mọi người và diễn đàn

carot_khoaitay66

YTC Developer
lưu ý đặc biệt: chó mình bán ra là toàn chó nhà đẻ,nên sức khỏe không cần lo,và mình vẫn sẽ bảo hành 7 ngày cho các bệnh,sẽ hoàn tiền 100% nếu anh chị mua về mà bé bệnh,chó mình bán giá ghi rõ nhưng có gọi thì có fix,cứ việc so sánh chó của mình và các bạn khác đang đăng bán,mình chỉ bán toàn lông cực dài,miệng ngắn mắt to,chân lùn,chứ không bán lai tùm bậy,lông sát miệng dài chân cao nha,chở lại tận nhà miễn phí cho anh chị trong khu vực các quận hcm,và thủ đức.vừa bảo hành sức khỏe,vừa tặng vật dụng,giá phải chăng, em có đánh số cho anh chị nào muốn mua thì nói số của bé cho dễ biết và tránh nhầm lẫn như mấy đợt trước vui lòng gọi hoặc nhắn tin qua số điện thoại 0915.534.754

ngày 18 mình bắt đầu giao cún cho anh chị,do mới sỗ lãi cần theo dõi ít ngày,cứ gọi mua em nào tới ngày đó mình giao,hình chụp lúc 25 ngày chưa ra hết lông nhưng bộ lông cũng khá dày,dài và đẹp,mặt cũng khá tịt,hiện tại các bé đã 45 ngày, ăn cơm ngon lành

1 em đực siêu mini như chihuahua lông dài, lông trắng bum toàn thân,ngoài bắc kinh thì kiếm nhật trắng toàn thân rất ít rất lanh,giá 950k
View attachment 37661

2 em đực cực ngây thơ,bộ mặt thiên thần nhưng tâm hồn ác quỷ là em nó,lông xù dài,giá 950k đã có chị đặt mua
View attachment 37653
3 em đực lý lắc,khuôn mặt tinh ranh,lông xù dài giá 950k đã có 1 chị đặt mua
View attachment 37657
4 là em cái duy nhất trong bầy,mặt tịt,lông trắng bum toàn thân,lông dài sole,giá 950k đã có chị đặt mua
View attachment 37654
5 em đực trắng bum toàn thân,lông dài sole ngoài bắc kinh thì kiếm nhật trắng toàn thân rất ít,giá 950k đã có a đặt mua
View attachment 37662
View attachment 37699
6 em đực lông sole,xoăn dài,ú nù nha giá 950k

View attachment 37701
hình các bé 25 ngày chưa ra hết lông nha,nhưng vẫn nhìn rõ bộ lông dài và đẹp của các cún^^
View attachment 37655

Mimi77641

YTC Developer
3 bé đã có 3 chủ nhận đặt,còn 3 em kute^^,hơ thì ra là chị,ngày 18 m qua đưa cún cho chị :gongxi-1:

be mau trang thu 3 da co ng nhan chua ha ban ? minh muon mua be

carot_khoaitay66

YTC Developer
mình có ghi rõ là bé nào đã có chủ rồi,hình như bạn đã nhắn tin cho mình phải hok,và bé 2 bé 3 đầu đã có chủ,chỉ còn bé số 1 và bé số 6,hình thì vậy nhưng ngoài thì bộ lông còn hơn như thế nhiều,nếu bạn vẫn có ý điịnh lựa 1 trong 2 bé số 1 và 6 thì cứ gọi hoặc nhắn tin cho mình,cảm ơn bạn đã quan tâm