• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

đàn puppy samoyed thuần chủng lai với siêu chó VN đâyyyyy!

Hoàng Anh Tú

đây là đàn đầu tiên của mình mà,mình cũng ko bít trả lời thế nào nữa,tốt nhất bạn nên qua nhà mình xem đc ko,lông các bé khá dài bạn ạ,đầu với chân tay cũng to nữa

thank bạn mình tham khảo thêm chút nữa, có gì mình sẽ liên lạc :) uppppppppp

gia.dinh

T.Viên Năng Động
hôm nay mình đã tập cho cún ăn cơm,lông các bé cũng khá dài

gia.dinh

T.Viên Năng Động
2 e đã về nhà mới rồi chỉ còn 2 bé cún thôi

duyanh781995

YTC Developer
nhìn bé màu socola đẹp quá, up phụ

gia.dinh

T.Viên Năng Động
có jao vào TP đc k bạn mìn thấy thíc qaá mà mình ờ HCM :(

vâng,mình đã gửi inbox cho bạn ha

đàn chó này...giá trên 1 tr thì đắt qá...nếu mà trong đàn này chắc chắn gen mẹ sẽ trội hơn rồi.lông sẽ k dài đc như lông sam... :lau_mo_hoi:

gia.dinh

T.Viên Năng Động
đàn chó này...giá trên 1 tr thì đắt qá...nếu mà trong đàn này chắc chắn gen mẹ sẽ trội hơn rồi.lông sẽ k dài đc như lông sam... :lau_mo_hoi:

hjc,mình chỉ còn 2 em cuối thôi,làm ơn đừng ném đá tụi nhỏ vậy chứ,bạn nào thấy hợp lí thì mua thôi chứ mình có bắt ép ai đâu mà bạn nói vậy lỡ hok kiếm đc chủ cho 2 đứa còn lại tội nghiệp cho tụi nhỏ mà bạn....hjc...please! :sad2: :m167: :(

gia.dinh

T.Viên Năng Động
up...up...cho em cuối cùng ha :lau_mo_hoi:

gia.dinh

T.Viên Năng Động
nhanh về chủ mới nào ..

gia.dinh

T.Viên Năng Động
còn em cuối fix giá hết cỡ nhé

gia.dinh

T.Viên Năng Động
chán hẳn.chó đẹp thế mà đem phối chó cỏ

hjc,chịu thôi,mình hok có tiền mua thêm em cái,mà con sam mình nó đòi mà ko cho nó bỏ ăn,gào rú,nhìn sợ lắm,sợ nó stress quá nó bệnh còn mệt hơn,mấy ngày nay nó lại đòi nữa mà mình ko bít tính sao nè

gia.dinh

T.Viên Năng Động
Cho ảnh em cuối lên đi bạn , em đó boy hay girl vậy :hmmm:

con đầu tiên thì giá bn ạ

mình chỉ còn em thứ 2 thôi nhé