• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đấu giá chihuahua vàng yếm trắng và mèo Xù trắng

Giống :Chihuahua thuần chủng(Cái,mới salo xong 1 tuần)
Độ tuổi :25/11/2011
Nguồn gốc: chó mẹ: chị Ng Đê La Thành. chó bố: chú H Quan Nhân
Tiêm chủng:Tiêm phòng bệnh 2 mũi + tiêm phòng dại trên bs Hiền ngõ 74 Tr.Chinh(có sổ)
Sức khỏe: Khỏe mạnh,năng động và nghịch lắm
Màu lông: Vàng, có yếm trắng (như hình)
...Chẳng bít viết gì nữa

Tiêm chủng:Tiêm phòng bệnh 2 mũi + tiêm phòng dại trên bs Hiền ngõ 74 Tr.Chinh(có sổ)
...Chẳng bít viết gì nữa

Chồng mình không cho bán nhưng nhà chật nuôi 2 con thú + 3 con chim sợ quá. Mình onl thường xuyên nên các bạn cứ trả giá trên YTC. Mình sẽ update thường xuyên. Nếu thấy giá ok thì mình bán. Chứ mình ko biết giá nên ko dám nói...hxhx

yami8x

YTC Developer
chó mẹ: chị Ng Đê La Thành. chó bố: chú H Quan Nhân ;)) chủ top ơi ghi là mẹ là chó nhà chị NG, bố là chó nhà chú H nghe hay hơn, chứ thế này thì...... =)) chúc các bé sớm tìm đc nhà mới

Kennyzz

chó mẹ: chị Ng Đê La Thành. chó bố: chú H Quan Nhân ;)) chủ top ơi ghi là mẹ là chó nhà chị NG, bố là chó nhà chú H nghe hay hơn, chứ thế này thì...... =)) chúc các bé sớm tìm đc nhà mới

hehehe...cái này lạ nè :le_luoi:

Ukm nhỉ? Thanks đã nhắc mà tự nhiên thỉnh thoảng lại thế đấy.. Chán ơi là chán cơ...
Các bác cứ thản nhiên đấu giá nhé.
Em nó ăn tuốt tuồn tuột ko chê cái gì,miễn là tiêu hóa dc. Nhất là hoa quả. Yên tâm nhá

em chiwawa no may kg the ban khi phoi giong ban co chup anh ko?neu co up len, duoc minh bat lien

thay moi ng bao lan dau tien ko nen cho phoi. ma minh co y dinh cho de dau ma phoi lam gi?

QuynhLinh

chị ơi...cho em cái giá của bé mèo nhé. Trước em cũng có một bé nhưng mới bị mất cách đây 1 tháng r. Giờ em muốn mua lại 1 bé khác để nuôi

Nana lang

Nhà e gần hồ thành công chị ạ. Nếu chị bán cho e thì e có thể dắt nó đi dạo thường xuyên .E cũng có kinh nghiệm chăm cún rồi. Chị trả lời nhanh cho e nhé. Hì hì

PboySeiki

Lớp trưởng

Người với người cũng ra cún, haha. Up cho bé xinh

vloveg

Member
...Chẳng bít viết gì nữa

baN BÁN GIA' NHIEU VAY