• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đóng topic

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
gấu gì nhìn lạ vậy bạn,hồi đó h gấu thuần mình chưa thấy như thế,nhà có sanh 2 bé gấu thuần chủng nên biết rõ ,các bé nhà mình mới sanh rất khác các bé của bạn
có thể sai,nên bạn có thể cập nhật thêm chó gấu cha mẹ,cũng như hình ảnh các bé hiện h o??/ chứ nhìn qua mình thấy khung đầu và các đặc điểm rất khác chó gấu thuần
thân chào

hongngoc200049

YTC Developer
yeu cho vinh vien said:
gấu gì nhìn lạ vậy bạn,hồi đó h gấu thuần mình chưa thấy như thế,nhà có sanh 2 bé gấu thuần chủng nên biết rõ ,các bé nhà mình mới sanh rất khác các bé của bạn
có thể sai,nên bạn có thể cập nhật thêm chó gấu cha mẹ,cũng như hình ảnh các bé hiện h o??/ chứ nhìn qua mình thấy khung đầu và các đặc điểm rất khác chó gấu thuần
thân chào

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
hongngoc200049 said:
thế ah . vậy là bên phối giống lừa mình ah . chắc minh không rành quá . ai có nhu cầu mua cứ đến nhà xem chó bố mẹ thi biết gấu hay không nhé.
ý của bạn là o công nhận điều mình nói,mà khích lại là đến nhà xem chó bố mẹ thuần hay o????
uk có thể mình sai vậy bây h bạn hay anh chị có thể up video chó bố mẹ lên o?? up 1 cách rõ ràng,chó con tổng thể như vậy ae diễn đàn sẽ o hĩu lầm nữa
thân chào

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chủ Topic post hình chó bố mẹ lên nhé, nếu ko Topic này sẽ bị khóa vì thông tin đăng không đúng sự thật.