• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đã bán

Status
Không mở trả lời sau này.

nana_lyly

T.Viên Năng Động
Mình sd điện thoại nên giờ không tiện comment dài. Nói tạm về màu sắc: silver tabby thì có hai loại màu mắt là green và hazel. Đặc điểm viền đệm gì gì cũng có luôn. Nhưng nó sẽ khác ở sắc độ và phân bố. Rồi các màu tabby cũng đệm viền đủ loại nhiều lắm luôn :).
Còn màu silver trong silver/golden division để xét mèo chinchilla chỉ có các màu trong comment đầu tiên của mình thôi. Không có silver tabby.
Dần dần hiểu hơn rồi, hehe, phân tích như bạn thì mình biết mình nhầm lẫn ở đâu, còn mình chắc chắn 10 ng vào đây thì may ra 2 ng hiểu đúng về loài này, còn lại mình ko để ý làm gì. Thế nói chung chinchilla hổng có silver tabby phải ko bạn, bạn rảnh cứ nói tiếp mấy thắc mắc của mình nha, inbox cho dễ tâm sự, và theo bạn đã nhìn và những gì mình mô tả bé Mây có đc liệt vào loại mèo có chất lượng ko, và cách xa nh so vs 1 bé chinchilla ko, mình thích bạn rồi đấy, nếu ở Hn hnao off nha

Status
Không mở trả lời sau này.