• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Đàn mèo Nga xù( đã bán hết)

mèo chỉ hơi xù thôi các b nhé nhìn cũng dễ thương - đó là 2 trong số những bé m đang nuôi nên khi tới xem các bạn thấy mẹ bé xù các bé k xù thỳ cũng đừng nói này nọ chị ý - phụ công t/y nuôi nấng vs chăm bẵm - chị ý lớn rồi khoảng 36t tương đối nghiêm túc - nhìn gày gò cứ như đang bị ốm - thấy thương cả chủ mèo lẫn mèo

Last edited:
Nhà chị ý chỗ ngủ có khi còn bé hơn chỗ mèo ở ý >.< ước chừng 12m² gồm mèo to 34 1 del xy, 1 vàng, 1 mèo mẹ nga sinh dc 5 bé đó, 1 mèo nhỏ vàng, 1 mèo ta mướp tầm 6th, 1 con vàng bụng trắng ( thấy chị ý nói cho ng ta mượn ) cuối cùng là chú Fox :v 1m chị ý chăm cần đó kon cũng vất vả k být ck hay con chị ý có phụ dc tý nào k hay vì mèo mà cãi nhau suốt thỳ chết :3 nên có ai muốn tới xem hay tới mua mình cũng chỉ nói các bạn rằng 1 là: nếu thấy hợp lý thì mua cho chị ý --->thoáng đỡ chật nhà 2 là: nếu thấy giá cả kO hợp lý có thể nói chị ý xem xét thuận mua , k thuận thôi, làm sao bán mua vui vẻ là dc, nhìn chị ý có vẻ ốm thêm 50k hay 100k coi như giúp thêm chị ý chắc k vấn đề gì ( cái này tớ vd thôi chứ trả b' có ốm hay mệt j k =] )

đó là cảm nhận riêng của tôi mèo nga lai nhé - cho du tới mua 1 con mèo hay tới chơi đi chăng nữa nếu bình đẳng về tính cách cũng như tình cảm thì mọi chuyện mới như vậy - thấy sao nói vậy k Pr thêm tẹo nào - còn ốc k mang được mình ốc cái đó m tự biết lo vs chăm sóc cho mình khi nào cần sự giúp đỡ nếu " meo lai nga " giúp được thì nhờ sau nhé - còn về bạn quan điểm k như m thì kũg k nên nói nvay - con chó con mèo bạn hay tôi còn có tình cảm chứ đừng nói con người với con người vs nhau bạn nhé