• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ĐÀN MÈO 34 MẶT TỊT VỪA MỞ MẮT NHẬN ĐẶT GẠCH

Status
Không mở trả lời sau này.

giadinh

Banned
Cho e xin giá đi ạ, hiện tại còn bé nào vậy chị, giới tính sao ?? e ở hcm chị ơi :)

mà bạn định bắt em nào
giá từ 2tr đến 3tr tùy em
trắng là cái,2 đứa kia đực

giadinh

Banned
cho mình xin giá em màu kem zới trắng nha ^^ giới tính thế nào hả b?

em trắng là cái,2em kia đực nhé
trắng 2tr
2 đứa kia 3tr ạ

giadinh

Banned
mình xin lỗi các bạn,vì các bé nhỏ quá nên mình xem nhầm
3 bé thì bé màu đen là cái 2 đứa còn lại là đưc ạ.Lúc trước mình báo bé trắng là cái xin lỗi nhé
bé trắng mình để 2tr
bé đen 3tr
riêng bé màu kem là màu hiếm ngang với màu xám tro,với lại bé khá chuẩn thuần anh lông ngắn nên mình định giữ lại làm giống,nên nếu bạn nào mún bắt em kem thì mình xin giá 4tr em ý nha

giadinh

Banned
Trời.. pó tay chủ thớt lun, mình là người gọi điện đặt gạch pé màu kem, chủ thớt đòi 2tr6, mình đồng ý lun rồi nói là chờ đưa địa chỉ của nhỏ em trên sài gòn rồi gửi tiền đặt cọc cho nó, đợi hoài chẳng thấy trả lời tin tức gì cả, bây giờ lại nâng giá pé này lên 4tr ???????????????????
mèo 34 thuần chủng con chỉ có 3,5tr thôi bạn ơi, mèo của bạn lai rồi mà bán 4tr ????????????. Thôi bạn giữ lấy làm giống lun đi, ko phải mèo nào cũng cho ra mèo đẹp đâu bạn, huống chi đến mèo lai????? nếu có ai thương pé kem thực sự thì đứt ruột bỏ ra 4tr để đón pé nha, còn pé màu đen nữa, chủ thớt nói là giá 2tr mấy và nói là có người tới nhà đặt và đưa hết tiền lun rồi ? bây giờ lại đưa giá 3tr bán tiếp là sao ? ?????? Xỉu..........................dù sao cũng up phụ bạn.
Trời.. pó tay chủ thớt lun, mình là người gọi điện đặt gạch pé màu kem, chủ thớt đòi 2tr6, mình đồng ý lun rồi nói là chờ đưa địa chỉ của nhỏ em trên sài gòn rồi gửi tiền đặt cọc cho nó, đợi hoài chẳng thấy trả lời tin tức gì cả, bây giờ lại nâng giá pé này lên 4tr ???????????????????
mèo 34 thuần chủng con chỉ có 3,5tr thôi bạn ơi, mèo của bạn lai rồi mà bán 4tr ????????????. Thôi bạn giữ lấy làm giống lun đi, ko phải mèo nào cũng cho ra mèo đẹp đâu bạn, huống chi đến mèo lai????? nếu có ai thương pé kem thực sự thì đứt ruột bỏ ra 4tr để đón pé nha, còn pé màu đen nữa, chủ thớt nói là giá 2tr mấy và nói là có người tới nhà đặt và đưa hết tiền lun rồi ? bây giờ lại đưa giá 3tr bán tiếp là sao ? ?????? Xỉu..........................dù sao cũng up phụ bạn.

ủa mình ko thấy bạn nt tưởng bạn ko mua nữa chứ
tai mình nghe mấy anh chơi mèo cùng nói bé mèo mau kem nhìn chuẩn nên bảo mình để làm giống đừng bán,với lai nói minh bán giá đó hơi rẻ
mà mình ko thấy bạn gọi tưởng bạn ko mua nữa chứ
mình hứa với bạn thì sẽ bán giá đó mà,mình chẳng thấy bạn gọi nữa nên ko bít,giờ bạn có bắt đc ko trả lời chính xác rồi ngày mai mình giao dịch lun nhé

Status
Không mở trả lời sau này.