• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xuất chuồng 4 bé thỏ woody toy kute.

tran_vinh90 said:
để rồi xem cái thứ tình cảm như bọt nước của dânTrái như Bông như mấy người sẽ tồn tại bao lâu nha! ( mới quen đây mà thấy sâu đậm quá vậy ta chẳng lẻ đã......?)
ủa? bạn là bạn đang tự nói mình đó hả, tự kỉ thấy tội quá, cái thứ lên forum kua trai, trai hok chịu rồi thì piến ngay, :)) thấy cũng tội mà thoy cũng kệ, ăn ở sao mà đi kua trai, trai nào cũng chạy mặt, vào forum thì dân chúng chửi, đòi quýnh, bởi ta nói tốt nhất nên ở nhà ôm cái máy đi cho an toàn hen

nobita2010 said:
( thấy nuôi toàn chó cái ko cần chó đực mà bán được chó con mới ghê)
@tran_vinh90 ... nói câu này chắc là có wa nhà bạn shine rùi mới bjk nhà shine ko nuôi chó đực hả ??
bạn wa khi nào vậy ??
bạn thấy bằng mắt nào ?? hay bạn cứ nhìn qua những bức ảnh rồi bạn phán xét nhằm đánh lạc hướng chuyện bạn lấy sh*t tự bôi lên mặt mình

để rồi xem cái thứ tình cảm như bọt nước của dânTrái như Bông như mấy người sẽ tồn tại bao lâu nha! ( mới quen đây mà thấy sâu đậm quá vậy ta chẳng lẻ đã......?)

@ tran_vinh90 .. bạn suy đoán lung tung gọi là vu khống đó .... mà chắc bạn thèm mà ko được nên cứ .... :)) ( thôi chết mình lại vu khống bạn rồi .. mà chắc gì đã ko có nhĩ :( )
nhưng mà có lẽ cũng ko kết thành tội được cho một con người mà ...... như bạn !!!

DĐ Ai cũng biết quá rõ con người bạn rồi , chửi người khác xong lại vu khống người khác chửi mình :)) mình cũng chả quan tâm lắm nhưng tình cờ thấy bạn cm hài quá, nhìn vào là biết ai có văn hóa rùi hen ... cũng chả biết nói như thế nào .. đừng hỏi người khác tồn tại bao lâu khi chính bạn cũng không biết bạn có thể tồn tại mà cả thế giới này quay lưng về phía bạn hay không !!!
thôi thì bạn cứ làm anh hùng bàn phím đi , cũng đừng nên vác mặt ra đường , ko khéo lại ......... thì khó coi lắm .

@@ Những bạn ko biết rõ đầu đuôi sự việc thì đừng nên đánh giá khách quan quá !! thấy vậy mà không phải vậy đâu .......

up cho chủ topic
bạn tran_vinh90 đang rãnh rỗi sinh nông nổi, pùn pùn ngồi tự kỉ nói về bản thân mình đó mà bạn nobita =))

shine_tran

Bi và Cường kệ nó đi....

Thứ như nó ko đáng để nói nữa.vại là dc rồi.

Cám ơn và xin lỗi mấy bạn vì những cm ko hay đập vào mắt mọi người.

nobita2010

YTC Developer
shine_tran said:
Bi và Cường kệ nó đi....

Thứ như nó ko đáng để nói nữa.vại là dc rồi.

Cám ơn và xin lỗi mấy bạn vì những cm ko hay đập vào mắt mọi người.
Pi ko wan tâm nhưng thấy bạn tran_vinh90 md và xặo wua nên vào nói vài câu thôi !!! up cho S..

Cuibap1993

các bạn ơi thằng huynhtieucuong này rảnh rổi lấm ko có chuyện làm di bịa chuyện phá shop người ta đó bọn này chắc ko có não :lau_mo_hoi:

ai ko có não thì còn phài xem lại à, bạn thì biết cái gì mà nói vậy? bồ của con luna đã đính chính cho mình đàng hoàng, cái thứ hk biết mà làm giọng nguy hiểm, tui phá shop gì của bạn?

goodgoood

shine_tran said:

kute ko nè...
êh! ku.lên trên Phàn Nàn có mày trên đó.thấy mày bị gạt 300k hả? zui nhỉ! tại mày buôn bán kiểu treo đầu dê bán thịt cho.bị ngta gạt là vừa tội.than trách ai.hahaha.Up hình vậy thôi.chứ lại coi đi rồi biết.Các bạn mua hàng của nó coi chừng bị lầm đó nge.toàn thỏ lai không àk.chụp gần thì nhìn vù vậy thui.Cái thằng bán thỏ nì.các bạn mua của nó thì thôi.không mua nó chửi vào mặt.lên mạng chửi xéo các bạn.Nhớ cẩn thận đó nhá.....

goodgoood

nobita2010 said:
giá tốt wua .. bữa nào wa ủng hộ 1 pé
sặc! giá 1triệu 1 con mà rẻ hả? hahahaha.đúng là điên tiền.tạo 2 acc để tự sướng bản thân hả huynhtieucuong.thỏ bán zị mà nói rẻ.có điên mới xách tiền tới mua.dzô shop pet lớn có 800-850k 1 con.sạch sẽ vô cùng.còn hàng mày bán vừa dơ.vừa mắc.người mua chê là đúng rồi.Mày bán pet thì không đảm bảo mà không cho khách bàn luận.chừng nào mày hoàn hảo trong việc nui pet sạch thì hãy SỦA.Thật tội nghiệp cho những pé thỏ rơi vào tay chủ nhân ở dơ và thích mắng mỏ người khác như mày.Chắc ch3 đc tấm rửa gì đâu nhở....hahahahah.........................

goodgoood

ủng hộ bạn alopetshop cái thu mod như vậy thua súc vật chứ sủa ai. chó hùa cả đám con thỏ kia giống gì ko ghi rỏ ràng. chân cẳng thì vàn khè thua thỏ bán ở đường LHP bán nửa. vào shop xem tho nguoi ta nuôi kìa trắng như bông sạch sẻ vệ sinh ko tin qua nhà thú cưng hoặc miền đất hứa mà xem nhé..

tình hình là bạn goodgood SỦA bậy chỗ rồi, người bị lừa đúng là mình, còn người bán thỏ là shine trần, ở đâu bay zô sủa bậy vậy bạn, còn thỏ có lai ko thì thíu gì người biết, bạn lấy gì nói thỏ ngta lai,= chứng đâu? mà dù có lai hay ko là việc của ng mua kẻ bán, liên quan gì đến bạn mà bay vào đây SỦA zị, đúng câu chó táp

phamhuynhduc

goodgoood said:
ủng hộ bạn alopetshop cái thu mod như vậy thua súc vật chứ sủa ai. chó hùa cả đám con thỏ kia giống gì ko ghi rỏ ràng. chân cẳng thì vàn khè thua thỏ bán ở đường LHP bán nửa. vào shop xem tho nguoi ta nuôi kìa trắng như bông sạch sẻ vệ sinh ko tin qua nhà thú cưng hoặc miền đất hứa mà xem nhé..
Bạn ah..........bạn ăn cơm hay ăn shit mà nói ra éo cảm thấy ngượng miệng hả...............ng ta mà Mod ntn thì kệ ng ta..........ng ta có làm bạn mất cọng lông chó trên ng bạn cọng nào chưa.......mà đụng đâu cũng táp zậy...........bạn coi lại mình đi...........chửi Mod thua súc vật..........zậy bạn là mấy cái thứ dzòi bọ nhoi nhoi trong shit ák........mở miệng ra cậu nào cũng bị ng ta chửi......
K chừng mấy cái thứ éo có ziên để zô ziên như bạn có ngày ra đường bị chúng nó quánh.............Chân thỏ ng ta có vàng hay k thì kệ ng ta........nó còn đẹp hơn cái bản mặt chó sủa bậy của bạn.........
Ng ta làm ăn lấy uy tính ra làm đầu...........chứ k như mấy cái thứ mà đi lừa gạt ng khác..........cái tiền lừa gạt đó ăn éo zô đâu...........Mà bằng chứng đâu mà bạn kiu Cường phá shop ng ta........k chừng bạn cũng là cái thứ chuyên đi lừa gạt ng khác..............nên bây h bán ế...........zô đây sủa bậy sủa bạ cho ng ta khỏi bán....

shine_tran

Tóm lại 1 câu,mấy bạn chưa đủ lv và tư cách nói chuyện với tôi.

bạn goodgood hay nói chính xác hơn là bạn alopeshop.

Bạn nhục mặt quá nên ko dám lấy nick chính mà tạo nick khác để xàm xí trên này à...

Tóm lại 1 câu,bạn vừa nghèo về tiền bạc lại nghèo nhân phẩm lẫn kiến thức thì làm gì có tư cách nói chuyện với tôi.

Bày đặt so sánh với tôi hả ,bạn giăng mùng cho thỏ à? thấy trên hình bạn lót trực tiếp gỗ nén cho thỏ như lót cho hams đã biết bạn ko biết gì rồi.

Tôi đăng bán woody toy giá 1triệu là khá mềm rồi,những shop khác bạn xách dc 1tr mua 1 chú thỏ thuần như của tôi đi rồi đem đên nhà TÔI TRÃ CHO BẠN 1TR8 VÀ THẮP NHANG LẠY BẠN 3 LẠY.

Còn bé tai cụp đó là Holland lop mua ở TGTC giá 3tr..... tôi chỉ up hình qua cm để up bài tôi lên trên CHỨ TÔI KO KHÙNG MUA THỎ 3 TRIỆU VỀ ĐĂNG BÁN VỚI GIÁ 1 TRIỆU.

Hỏi bạn alopetshop có dám mua 900 bán 600 ko nếu dám tối sẵn sàn bán bé holland đó giá 1tr.

Và ngay cả Hollanf và mini lop các bạn ko phân biệt dc thì lấy tư cách gì nói chuyện với tôi.

Những hành động các bạn làm trên đây đều thể hiện cho mọi người thấy các bạn là những người NGU XI và vô công rỗi nghề đi phá rối người khác.

Tôi chấp các bạn phá tôi.... chưa đủ khả năng để phá đâu,thỏ của tôi có thuần,có sạch sẽ hay ko thì những người có kiến thức đều biết nên những việc các bạn làm chỉ là hành hộng bôi tro trét trấu vào mặt các bạn.

Thân chào và quyết thắng.

goodgoood

phamhuynhduc said:
Bạn ah..........bạn ăn cơm hay ăn shit mà nói ra éo cảm thấy ngượng miệng hả...............ng ta mà Mod ntn thì kệ ng ta..........ng ta có làm bạn mất cọng lông chó trên ng bạn cọng nào chưa.......mà đụng đâu cũng táp zậy...........bạn coi lại mình đi...........chửi Mod thua súc vật..........zậy bạn là mấy cái thứ dzòi bọ nhoi nhoi trong shit ák........mở miệng ra cậu nào cũng bị ng ta chửi......
K chừng mấy cái thứ éo có ziên để zô ziên như bạn có ngày ra đường bị chúng nó quánh.............Chân thỏ ng ta có vàng hay k thì kệ ng ta........nó còn đẹp hơn cái bản mặt chó sủa bậy của bạn.........
Ng ta làm ăn lấy uy tính ra làm đầu...........chứ k như mấy cái thứ mà đi lừa gạt ng khác..........cái tiền lừa gạt đó ăn éo zô đâu...........Mà bằng chứng đâu mà bạn kiu Cường phá shop ng ta........k chừng bạn cũng là cái thứ chuyên đi lừa gạt ng khác..............nên bây h bán ế...........zô đây sủa bậy sủa bạ cho ng ta khỏi bán....
Haha.Dường như bạn wên 1 điều.là người không thể nào hỉu đc c-hó sủa đâu.Hoá ra không fải mỗi tui là c-hó.Mà là tất cả các CON CHÓ đang hỉu tui sủa gì và đã sủa đáp lại.Mình và các bạn là đồng loại đó nhỉ! hahaha.Àk! wên thim 1 đìu.níu bạn là CHÓ thì có lẽ BA MÁ bạn 1 trong 2 người ấy đã wan hệ vs 1 con chó nào đó rùi sinh ra bạn...hahahaha.Giờ thì tui đã hỉu cái gì gọi là TẠP CHỦNG.hahaha

goodgoood

2gpj said:
up cho thỏ cute....... mặc kệ "tró điên" cứ sủa... thỏ của a Shine vẫn cute.
thim 1 con điên từ Biên Hoà mới về lại HCM. Nhìn thỏ thế kia mà Kute...oẹ oẹ...Nhìn vãi cả LOZZZZZZ....Khen kũng chẳng đc bớt cắc nào đâu.Nịnh hót làm gì cho mệt.chắc đc nuôi cơm đây.....kakakakaka....Mắt mổ 800lần vẫn thấy thỏ tội nghiệp vì chủ sở hữu quá Ở Bẩn.

goodgoood

huynhtieucuong said:
tình hình là bạn goodgood SỦA bậy chỗ rồi, người bị lừa đúng là mình, còn người bán thỏ là shine trần, ở đâu bay zô sủa bậy vậy bạn, còn thỏ có lai ko thì thíu gì người biết, bạn lấy gì nói thỏ ngta lai,= chứng đâu? mà dù có lai hay ko là việc của ng mua kẻ bán, liên quan gì đến bạn mà bay vào đây SỦA zị, đúng câu chó táp
kaka.Tìm đc thim 1 CON CHÓ nữa.hỉu đc tui nói lun te........hân hạnh vì đã tìm đc 1 CON CHÓ như bạn!!! Là CHÓ đã đành còn mang thim bệnh ngu.mạnh miệng.mặt dày thế kia mà bị lừa lấy tiền.thật là nhục vì trên đời có 1 CON CHÓ NGU như bạn.

shine_tran

Bạn đã cưu mang 1 bé thỏ bị tật như vậy chưa mà nói nhiều.

Mọi người cứ kệ cái lũ này đi. Chỉ toàn là anh hùng bàn phím thôi chấp nhất làm gì đã vậy còn tạo nick khác nữa nên là thứ ko đáng để nói.

Còn những ng cm nói tôi nuôi dơ hay thắc mắc về thỏ của TÔI ở dơ hay ở sạch thì địa chỉ có đó cứ việc tới mà xem.

hoặc ý kiến ý còn gì về việc tôi nuôi thỏ như thế nào hay muốn chỉnh tôi thì hãy nuôi thỏ đi.... hay cho sinh sản đi và chăm dc 1 bầy hơn tôi đi rồi ra nói chuyện với tôi.

Tôi chỉ khiêm tốn và đàng hoàng với ng đàng hoàng còn những người mà thua cả gián muỗi và ruồi thì xin lỗi.... đi kiếm bãi rác mà bu vào nha.

Còn mấy bạn của shine đừng cm qua lại với tụi nó nữa.

Lần này là lần cuối nói với những hạng người như vậy.

có lẽ nên tìm thầy học thêm 1 khóa nữa đi hen, ăn ở sao để ngta zí m như súc vật, từ chó ở đây là zí m như sức vật, ngu mà còn làm ra vẻ nguy hiểm, mua hàng onl ai bảo đảm 100% là sẽ chắc chắn về độ an toàn, 5 ăn 5 thua thoy, xloi hen,trên đời đâu phải có duy nhất mình t là bị gạt hàng onl, m chửi zị là đụng chạm thiên hạ nhìu lắm đó, đúng chuẩn ngu mà làm ra vẻ nguy hiểm, cái thứ này chắc cũng như trần vinh, 1 là ở nhà suót ôm cái máy tính là a hùng onl, 2 là ra đường đội thêm cái quần để thiên hạ không nhận ra,ngta nhận ra thì chắc hok còn ở đây sủa đc đâu, ngu mà lì, pm bậy rồi còn sủa, rảnh rổi sinh nông nổi à