• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xuất chuồng 4 bé thỏ woody toy kute.

shine_tran

Woody toy nha.....Ba tụi nhỏ :
FB : http://www.facebook.com/profile.php?id=100005167926514Mẹ tụi nhỏ :
Fb : http://www.facebook.com/cloudy.tran.501Hình tụi nhỏ :Mũm này là cái nha ^^! : 1 Triệu .
Mũm này ĐỰC nha...... ( Đã Bán )1 Triệu .
Mũm này nhìn mặt hằm hố chứ là con gái đó .. 1 Triệu .
Mũm đen thui này là đực : Lỗ tai hơi dài nhưng lớn lên tai sẽ giữ nguyên nếu có thì chỉ dài thêm 1 chút xíu.1 Triệu .Xem hình từ nhỏ đến lớn vào :
http://www.facebook.com/burrow.rabbitĐịa chỉ : 57 / 24 b đường số 3 phường bình hưng hòa a quận bình tân.Gần ngã 3 nguyễn sơn và bình long.

Fone : 0169-773-0808. ( minh 23t)

Hay 0169 5967 904

với câu CM ở trên thì mình được Mod Shine_Tran của diễn đàn thú cưng gọi là Mình là " Động Vật ...... " ( forum.petvn.net) là con người với nhau và là người có trình độ văn Hóa ( nghe đồn là bạn này đã tốt nghiệp Đại Học) theo Mình nhận thấy đạo đức và nhân Phẩm của Bạn này cũng tương xứng như những gì bạn nói và cái nơi bạn làm việc cũng có những giá trị phù hợp với những gì bạn nghĩ ........!
các bạn có muốn mua thỏ của người mà đối xử với người khác là động Vật ko?
forum.petvn.net/showthread.php/8093-Động-vật-lạ-bị-ghẻ-và-hoang-tưởng.?p=46736#post46736

@Tranvinh_90 : ko đc dùng chữ đỏ nhé bạn, đừng xúc động qúa.
để mình qoute lại link bạn đưa cho mọi người nhận xét. bên kia tl Mod xóa cũng thế thôi
Mod dd này bị dd khác band là chuyện thường nick tiendatt93 bị HVN band thẳng tay ,
Có con động vật ghẻ sủa bậy nè.

Sau khi bị band nick thì hậm hực éo biết làm gì canh ng ta chìa chân ra tính cạp.

Nó hoang tưởng lắm,pm shine hỏi tính mở trại thỏ mà éo biết mua thỏ thái sỉ ở đâu =))

Nuôi dc hơn 10 con nhím mà nói trại nhím,tự tin mở trại thỏ mặc dù éo biết gì hết.

Tội nghiêp cho động vật như cưng.động vật giống đực o ra đực cái ko ra cái,lẹo cũng ko ra lẹo.... cạp mông tớ ko dc thì sủa bậy.

Sr mọi người nha, viết lên đây chủ yếu cho nó đọc,có đọc cũng chã dám nói năng gì đâu,chỉ canh ng ta sơ hở mà cắn thui,shine cũng chã sợ gì nó mà block fb nó.
nó ghẻ nhưng ko chó đẻ như người chửi nó ghẻ
danh dự của diễn đàn ở đâu khi Mod có thể dùng thuần phong mỹ tục Việt Nam mà lăng mạ người khác ?
đây là box thảo luận thì mình thảo luận nhé.
bạn nên thường xuyên vs để bé thỏ luôn sạch sẽ , ko bị nấm da , tiêu chảy, chân woodytoy mà dơ thế kia thì thua mấy con thỏ ta bán ngoài chợ.
bạn là mod thì ráng mà đọc rồi band như việc bạn thường làm .
đi ko thay tên , chết vẫn nick alopetshop !

ps:/ chúc bạn đắt khách , bạn ko ghi lai hay thuần nên ko dám cho ý kiến , chứ lần đầu thấy woodytoy tai cụp ở trên, và mấy bé kia thì dài hơn bt và đc bảo đảm lớn lên vẫn thế

shine_tran

Bạn qua HVN hỏi Hana là somd quản lý box thỏ ở bển coi woodytoy của Shine trần này là như thế nào?

Các bạn cứ gữi link bên kia đi để cho mọi người thấy các bạn có kiến thức như thế nào về thỏ .

Và cái bé tai cụp mình chụp đó mình đăng bán là woody toy với giá 1tr đó..... cả khối người sẽ để cho tui lừa đào để mà mua =))

shine_tran

40 tuổi chưa có tóc bạc sao mà hùa nhau lăng mạ thằng nhóc sn 90 như thế hả Minh

Ui câu này hay +3exp cho Mod

chưa bị band nên vẫn trả lời đc nè . thấy cả đám từ già đến trẻ hùa nhau chỉ vì 1 thằng con nít nên lên tiếng thế thôi . Box thảo luận thì ko phải spam rồi :D

con thỏ bạn kêu woodytoy bán trên YTC đây nè đúng ko

đúng là động vật lạ , thật chất mình ko biết gọi nó là con gì nữa
Bạn dám tự vỗ ngực rằng kiến thức và kn nuôi thỏ của bạn
thế mình hỏi bạn con thỏ mà bạn đang bán là thỏ gì thế
Woodytoy lông ko xù và tai cụp hả bạn....... mà hình như chỉ cụp 1 cái ( bạn đừng nói thỏ woodytoy đẻ ra minilop nha vì 2 dòng khác nhau hoàn toàn ) . có thể con thỏ bạn sạch sẽ lắm nên nó có 3 màu .. trắng , đen , vàng .
bạn thương yêu thế nào mình ko cần biết , chỉ mong muốn bé có đc nơi sạch sẽ để ở thôi
bạn xem bé woodytoy của mình ( nay về chủ mới rồi ) độ tuổi thì = con của bạn thôi
Kinh nghiệm bạn chọn giống thế nào mà ra đám baby tai dài lông ngắn vậy và tai còn cụp lên cụp xuống nữa chứ??
hình thỏ of mình đây

thỏ mình bán mà vẫn trải thảm và bỏ mùng đó thôi . nhìn lông bé thế nào . có tì vết ko chỉ là ko chải lông nên hơi rối
Khi nào kiếm đc con thỏ lông dài từ 5-7cm thì hảy gọi woodytoy nhé .
tiếc là bé ra đi với chủ mới rồi ko chỏng dít lên cho bạn xem đc

haha lại 1 lần nữa bạn lại ko biết gì,con thỏ tai cụp đó tui nói là woodytoy bán 1tr là có cả khối ng bu lại mua.

Đó là chú thỏ tui mới mua là Holland lop giá 3tr. vì tụi nó same same tuổi nhau nên tôi cho ở chung. chứ tôi đâu có NGU đem bán holland với giá woody.

Bạn còn ko phân biệt dc minilop và holland lop nữa mà bày đặt .... bạn làm tui mắc cười đến vỡ cả bụng.

Thỏ của bạn là thỏ 4 tháng sao đi bì với 1 chú thỏ 1 tháng khi mà chưa trưởng thành về tất cả mọi mặt.

Lại 1 lần nữa bạn cho ng ta thấy bạn thiếu kiến thức rất nhiều.

Bạn có thấy nó đang ở đâu ko? ở trên nền gạch,thỏ phải cần có không gian chạy nhãy và cái nền gạch cho dù bạn lau cỡ nào cũng dơ à...... ko tin thì bạn lau đi rồi CHÀ CÁI MẶT bạn xuống xem màu vàng hay mau trắng.....

Ko có con thỏ nào 1 tháng tuổi mà bộc lộ hết được đặc điểm của nó kể cả con người bạn ạ.

Thỏ bạn bỏ thảm trãi mùng là chuyện của bạn,bạn ở KHÔNG RÃNH RỖI mà.... tui ko có time nên mua thảm lót có 90.000 1 mét vuông và trưa nóng chỉ cho thỏ ở máy lạnh 4 tiếng thôi,nhà tôi ko có ngủ mùng nên ko có mùng để che

Bạn chỉ là người mua đi bán lại thôi nên bạn đâu có biết cái quá trình thỏ đẻ thỏ chăm con thỏ lớn là như thế nào nên đừng có BÔ BÔ cái miệng lên.

Tui ko band nick bạn vì bạn chữi tui CHÓ ĐẺ ko phải là tui ko sợ bạn mà tui để ban tự trét shit lên trên mặt bạn bởi cái kiến thức mèo quào của bạn để ng ta đọc mà cười vào bản mặt của bạn.

À quên nữa bạn,thỏ với thỏ cho dù tai cụp hay gì gì vẫn xxx cho ra thỏ baby dc.... chứ ko phải cụp với cụp xù với xù mới có bầu dc đâu =))

shine_tran

tran_vinh90 said:

các bạn có muốn mua thỏ của người mà đối xử với người khác là động Vật ko?
Con vật nó còn biết ng nào ghẹo nó chứ ko cắn bậy như bạn.Thỏ tôi nuôi nó còn biết liếm tay tôi cám ơn khi vuốt ve hay cho nó ăn,còn bạn đi xỉa sói đến tình cảm và các vấn đề riêng tư của tôi để tôi band nick bạn,rồi bạn đi sủa bậy cắn bạ.

Nói thật trong mắt tôi bạn chẳng bằng 1 con gián chứ ở đó mà so sánh với động vật là còn quá nhân nhượng rồi.

Gữi đến Alopetshop luôn là du anh có lớn tuổi hơn tôi nhưng cách nói chuyện và cư xữ của anh làm cho tôi khinh anh. Ko biết anh đã tìm hiểu hiểu gì về GP,hamster và thỏ mà lại mạnh miệng nhận xét ng khác. Tôi đây nuôi hamster 6 năm và tìm hiểu về thỏ hơn 3 năm vê kiến thức của tôi ko những ko thua mà còn hơn cả anh.Nên anh quên cái việc bắt bẻ tôi đi.

Nếu như thằng trần vinh khơi khơi bị tôi chữi thì anh nói tôi ko dám nói lại nhưng nó xúc phạm tôi nên tôi mới chữi.Anh éo biết gì mà nhãy vào bênh thì anh là tào lao rồi,với 1 người có vợ có con như anh thì nên bớt tào lao lại mà lo công việc mua đi bán lại vàlo cho gia đình. Đừng xoi mói bới móc làm gì cho mọi người cười anh. Tôi nghĩ những gì anh viết bên PVN đã đủ để mọi người có thể nhận xét về con người anh vì vậy đừng để mọi người cười anh thêm nữa.

alopetshop said:
@Tranvinh_90 : ko đc dùng chữ đỏ nhé bạn, đừng xúc động qúa.
để mình qoute lại link bạn đưa cho mọi người nhận xét. bên kia tl Mod xóa cũng thế thôi
Mod dd này bị dd khác band là chuyện thường nick tiendatt93 bị HVN band thẳng tay ,

danh dự của diễn đàn ở đâu khi Mod có thể dùng thuần phong mỹ tục Việt Nam mà lăng mạ người khác ?
đây là box thảo luận thì mình thảo luận nhé.
bạn nên thường xuyên vs để bé thỏ luôn sạch sẽ , ko bị nấm da , tiêu chảy, chân woodytoy mà dơ thế kia thì thua mấy con thỏ ta bán ngoài chợ.
bạn là mod thì ráng mà đọc rồi band như việc bạn thường làm .
đi ko thay tên , chết vẫn nick alopetshop !

ps:/ chúc bạn đắt khách , bạn ko ghi lai hay thuần nên ko dám cho ý kiến , chứ lần đầu thấy woodytoy tai cụp ở trên, và mấy bé kia thì dài hơn bt và đc bảo đảm lớn lên vẫn thế
Alopetshop bạn nhìn lại con người bạn đi hen , con người bạn ra sao mà nhảy tùm lum phán này phán nọ bạn nhìn cái topic bán gp bên HVN đi haz buôn bán kiểu gì mà người ta chửi còn nhiều hơn up dường như cái topic bán của bạn thành cái topic chửi nhau , bị chửi đén nỗi close topic lun . Trước khi bạn chê 1 người thì hãy nhìn lại con người mình coi có hơn họ hay ko rùi phán nha . Bạn có cần mình đưa cái link topic bán gp của bạn bị chửi nhìu hơn up đó lên để người ta hỉu rõ con người bạn ko :)

alopetshop said:
Tôi Thích em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mặc dù tui ko có ghẻ nha, còn thằng kia ko biết như thế nào mà thấy chơi toàn với chó ko hà ( thấy nuôi toàn chó cái ko cần chó đực mà bán được chó con mới ghê)
ko biết hắn lai tạo bằng cách nào, mà thấy chó con giống hắn y chang. Mọi người xem hình thấy thế nào nhá!
""nhí nha nhí nhảnh như con chó cảnh""

tran_vinh90 said:
Tôi Thích em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mặc dù tui ko có ghẻ nha, còn thằng kia ko biết như thế nào mà thấy chơi toàn với chó ko hà ( thấy nuôi toàn chó cái ko cần chó đực mà bán được chó con mới ghê)
ko biết hắn lai tạo bằng cách nào, mà thấy chó con giống hắn y chang. Mọi người xem hình thấy thế nào nhá!
""nhí nha nhí nhảnh như con chó cảnh""
òn
con chó nó còn biết trung thành zí chủ, vậy chơi vs chó cũng tốt hơn chơi zí cái thứ người mà khoái sủa bậy hen, trên thế giới có biết bao người chơi vs chó, nó cũng như 1 người bạn của, ko có phản bội, còn cái thứ suốt ngày sủa bậy đó đâu ai muốn chơi chung

huynhtieucuong said:
con chó nó còn biết trung thành zí chủ, vậy chơi vs chó cũng tốt hơn chơi zí cái thứ người mà khoái sủa bậy hen, trên thế giới có biết bao người chơi vs chó, nó cũng như 1 người bạn của, ko có phản bội, còn cái thứ suốt ngày sủa bậy đó đâu ai muốn chơi chung
để rồi xem cái thứ tình cảm như bọt nước của dânTrái như Bông như mấy người sẽ tồn tại bao lâu nha! ( mới quen đây mà thấy sâu đậm quá vậy ta chẳng lẻ đã......?)

nobita2010

YTC Developer
( thấy nuôi toàn chó cái ko cần chó đực mà bán được chó con mới ghê)
@tran_vinh90 ... nói câu này chắc là có wa nhà bạn shine rùi mới bjk nhà shine ko nuôi chó đực hả ??
bạn wa khi nào vậy ??
bạn thấy bằng mắt nào ?? hay bạn cứ nhìn qua những bức ảnh rồi bạn phán xét nhằm đánh lạc hướng chuyện bạn lấy sh*t tự bôi lên mặt mình

để rồi xem cái thứ tình cảm như bọt nước của dânTrái như Bông như mấy người sẽ tồn tại bao lâu nha! ( mới quen đây mà thấy sâu đậm quá vậy ta chẳng lẻ đã......?)

@ tran_vinh90 .. bạn suy đoán lung tung gọi là vu khống đó .... mà chắc bạn thèm mà ko được nên cứ .... :)) ( thôi chết mình lại vu khống bạn rồi .. mà chắc gì đã ko có nhĩ :( )
nhưng mà có lẽ cũng ko kết thành tội được cho một con người mà ...... như bạn !!!

DĐ Ai cũng biết quá rõ con người bạn rồi , chửi người khác xong lại vu khống người khác chửi mình :)) mình cũng chả quan tâm lắm nhưng tình cờ thấy bạn cm hài quá, nhìn vào là biết ai có văn hóa rùi hen ... cũng chả biết nói như thế nào .. đừng hỏi người khác tồn tại bao lâu khi chính bạn cũng không biết bạn có thể tồn tại mà cả thế giới này quay lưng về phía bạn hay không !!!
thôi thì bạn cứ làm anh hùng bàn phím đi , cũng đừng nên vác mặt ra đường , ko khéo lại ......... thì khó coi lắm .

@@ Những bạn ko biết rõ đầu đuôi sự việc thì đừng nên đánh giá khách quan quá !! thấy vậy mà không phải vậy đâu .......

up cho chủ topic