• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

XIN LỖI A NHẬT SỐ NHÀ 139A . TỐ KÝ . QUẬN 12. HCM . MOD VÀO XEM DÙM EM

Status
Không mở trả lời sau này.

handoiume

Member
E tên nguyễn hồ vũ. sinh viên trường đại học công nghiệp TP.HCM . HÔM TRƯỚC E CÓ VIẾT 1 BÀI VÈ VIỆC A NHẬT
số nhà 139a TÔ KÝ. QUẬN 12. HCM ...e đã mua 1 con alaska cái 2 tháng tuồi. cua a ấy. sau về 1 tuần thi chết. nghi vấn của e là a ấy bán cho TQ . nhưng h cũng ko pýt giải thích sao . EM CŨNG K MUỐN NÓI NHIỀU DÙ SAO A ẤY CŨNG LÀ NGƯỜI BUÔN BÁN LÂU NAY TẠI DIỄN ĐÀN NÀY...!
HÔM ĐÓ NGÀY 19/2/2014 E CÙNG VK E CO ĐI QUA NHÀ A ẤY ĐỂ MUA 1 BÉ ALASKA . NHƯNG LÚC ĐÓ E CHỈ CON 7TR5 TRONG NGƯỜI. NHƯNG VÌ THÍCH QUÁ. SAU 1 HỒI 2 BÊN NC. E ĐÃ CHẠY ĐI MƯỢN TIỀN BẠN E THÊM 2TR NỮA...NỮA TIÊNG SAU E QUAY LẠI ĐỂ MUA BÉ ALASKA ĐÓ..
NHƯNG KO MAY VỀ NUÔI ĐC 1 TUẦN THI CHẾT..HÔM ĐÓ A ẤY NÓI KO CÓ KẾT QUẢ TEST CA RE NÊN KO CHỊU TRÁCH NHIỆM.. H CŨNG KO PYT PHẢI GIẢI THÍCH SAO ..! LỖI THÌ KO PÝT DO AI ...HÔM NAY NGÀY 7/3/2014 A ẤY CÓ ĐT NC VS E VÀ VK EM 1 HỒI...SAU KHI 2 BÊN NC ..THÌ A ẤY CŨNG CÓ THÀNH Ý ..VÀ CŨNG MUỐN CHỊU TRÁCH NHIỆM VỀ CON CÚN...SẼ ĐỀN CHO EM CON CÚN KHÁC,,.NHƯNG MÀ THÔI. E CHẤP NHẬN LỖI LÀ DO CỦA EM ..E SẼ KO LẤY CÚN KHÁC.. CÓ LẼ E ĐỂ NÓ TRONG PHÒNG ĂN TRÚNG GIẤY HOẶC GÌ ĐÓ..VÀ A ẤY NÓI CŨNG THƯƠNG CON CÚN ĐÓ ...VÀ E CŨNG LA 1 SINH VIÊN THÔI..TIỀN BAC CÒN THIẾU THỐN..NÊN A NHẬT SẼ TRẢ NỢ DÙM E SỐ TIỀN ĐÓ CHO BẠN EM LÀ 2TR ĐỒNG...ĐỂ LẤY LẠI CHỮ UY TÍN CHO MÌNH...LÀ CO TRÁCH NHIỆM VỚI NGƯỜI MUA VÀ ĐẶC BIỆT LÀ CHÚ CÚN..!
QUA SỰ VIỆC HÔM NAY HY VỌNG MỌI NGƯỜI SẼ PYT THÊM VỀ SỰ UY TÍN CỦA A...BUÔN BÁN XÒNG PHẲNG. ĐẶT CHỮ UY TÍN LÊN HÀNG ĐẦU ..:) .
SAU KHI MOD REP , A NHẬT SẼ CHỊU TRÁCH NHIỆM NHƯ LỜI A NHẬT NÓI VỚI E QUA ĐT. ĐỄ THỂ HIỆN SỰ UY TÍN CỦA SHOP
TKS MỌI NGƯỜI. MONG MỌI NGƯỜI ĐỌC ĐỂ BỎ QUA ^^

kenniez huỳnh

T.Viên Năng Động
Chó bạn mắc bệnh care mới die trong 1 tuần thôi bn , làm gi có vụ ăn bậy hay ăn giấy mà die trong 1 tuần hả bạn ? Ăn giấy bị tiêu chảy vs ói cũng mừng đó bạn :) chó mà ăn bậy 1 là chết liền 2 là sống chứ không có vụ kéo tới 1 tuần đâu bạn hiền ^^ ...mình nghĩ chắc cái thằng bán nó đút lót bạn để bạn nói mấy cái lời này cho nó còn 1 con đường sống để tiếp tục lừa thêm vài chục người như bạn nhỉ :) .... Nãy h mình nói mấy lời này là hiền lắm rồi đấy ^^ ... Tên 2 bạn sẽ nổi nhanh thôi ... Chào nha ....:)

inusama123

YTC Developer
ăn trúng thứ gì thì ko chết được đâu, chó nhà mình ăn cả đá nữa chứ đừng nói là giấy, nếu ng ta đền thì bạn cứ nhận đi , đâu phải do mình làm đâu

Nấm rơm

YTC Developer
theo dõi từ bữa đến giờ... cuối cùng phiên toà đã kết thúc ... tội ác được che đậy bằng đồng tiền ... người mua được trả tiền & người bán hok những thoát tội mak còn thể hiện được "uy tín" mới ghê . HÌnh như là kịch bản sắp sẵn để PR cho thương hiệu DOLLARSHOP ... thôi! chúc anh buôn may bán đắt hơn nữa nhek :go_mo: :go_mo:

alaskavssam

T.Viên Năng Động
Nấm rơm said:
theo dõi từ bữa đến giờ... cuối cùng phiên toà đã kết thúc ... tội ác được che đậy bằng đồng tiền ... người mua được trả tiền & người bán hok những thoát tội mak còn thể hiện được "uy tín" mới ghê . HÌnh như là kịch bản sắp sẵn để PR cho thương hiệu DOLLARSHOP ... thôi! chúc anh buôn may bán đắt hơn nữa nhek :go_mo: :go_mo:
Chả có kich bản nào cả. Lúc đầu người mua mất tiền nên sót ruột nóng nảy, bên mình thì vì không phải chó bị care hay pravo và 1 phần do nóng nảy nên bên mua nc 1 số lời ko hay mới dẫn đến nguyên nhân như vầy. chứ chả có pr gì ở đây cả. Sau khi cả 2 bên bình tĩnh nc lại vs nhau tìm được hướng đi vui lòng 2 bên nên giải quyết mọi chuyện thôi. Chứ mình buôn bán trụ được bao nhiêu lâu nay là do uy tín, mình chả lừa ai hay vô trách nhiệm gì vs ai..
Thân..!

tieu_tuan

Moderators
Staff member
anh sẽ banne nick cảnh cáo bạn 10 ngày vì việc mua bán của bạn gây ra sự tranh cải trên diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.