• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin giúp mình xem giống mèo gì với !

Status
Không mở trả lời sau này.

trongqui

T.Viên Năng Động
hi, cảm ơn bạn, mình đoán nó là Batư lai ALD, vì mình nghe nói đặc trưng của mấy pé Batư là mắt thường xuyên chảy nước, mình để ý và thấy rất rõ, những lúc có cảm xúc ( vui, tức giận, khó chịu..) pé thường chảy nước mắt, màu nâu đỏ.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Chắc đúng ALD lai 34 rùi đố bạn .. mèo nhà bạn đáng yêu ghê ...!
Pic gần cuối chân em ý duỗi ra sau hả bạn .. tớ nhìn tớ tưởng đuôi em ý :le_luoi:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Chủ topic biết nó là 34 lai ALD rùi sao còn hỏi :D mấy triệu chứng bạn kể thì chắc đúng rồi đó :)

trongqui

T.Viên Năng Động
Chắc đúng ALD lai 34 rùi đố bạn .. mèo nhà bạn đáng yêu ghê ...!
Pic gần cuối chân em ý duỗi ra sau hả bạn .. tớ nhìn tớ tưởng đuôi em ý :le_luoi:

hi, đuôi của nó đó bạn, nhóc này đuôi nó ngắn, nên khó nhìn ra cái đuôi ^^, vài pic chụp hok thấy cái đuôi đâu hết lun :D
Mình đoán nó là 3 4 lai ALD nhưng vì kinh nghiệm tìm hiểu chưa sâu, nên nhờ mọi người đánh giá thêm =)
cảm ơn cả nhà nhìu ^^

I♥umeo

T.Viên Năng Động
hi, đuôi của nó đó bạn, nhóc này đuôi nó ngắn, nên khó nhìn ra cái đuôi ^^, vài pic chụp hok thấy cái đuôi đâu hết lun :D
Mình đoán nó là 3 4 lai ALD nhưng vì kinh nghiệm tìm hiểu chưa sâu, nên nhờ mọi người đánh giá thêm =)
cảm ơn cả nhà nhìu ^^

Cái đuôi em ý khủng ghê :icon027: y như cái chổi lông gà ý nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.