• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin cun

KimReyo said:
Cần xin một em cún nhật dễ thương
{ Cún tìm chủ }

Hiện tại bạn mình có 1 con chó Phú Quốc lai với H'mông, giờ do không có thời gian chăm sóc bé nên bạn mình quyết định cho bé đi dù không muốn, bé lông màu trắng đốm vàng nhạt, có móng đeo, tai đứng, giống cái, và bé có tính rất ghét con nít (khoảng từ lớp 5 trở xuống), nếu nhà bạn nào có trẻ từ lớp 5 trở xuống thì đừng nên xin nha, và bé rất kén ăn (1 phần cơm, 2 phần đồ ăn), bé được tiêm phòng đầy đủ, bạn mình không có giấy tờ vì bé được tiêm ở bác sĩ tư nên không có giấy tờ về việc tiêm, đầu tháng 9 bé mới tái chủng lại bệnh dại, sân nhà thì phải rộng rãi 1 tí để bé chạy nhảy, nên bạn nào có đủ điều kiện nuôi thì xin liên lạc với mình nha số dt của mình là 0906200193 tên Phương Xuyên, mình sẽ đến đó xem trước rồi mới giao bé cho bạn đó, mình và bạn mình sẽ thường xuyên lên thăm bé để đảm bảo là bé sống tốt, mình xin cảm ơn.