• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Xin chó

Hoàng Trần Vũ

Em muốn nuôi 1 bé husky lắm ạ. Ngày trước đi học xa nhà, thời gian ở trọ e có nuôi 1 bé đc 6 tháng thì e gửi về quê để gđ chăm sóc, nhưng gđ ko biết cách chăm nên e ý qua đời. Giờ e muốn nuôi lại. Mà ko đủ tiền.

Ji Bro

Member
Nuôi husky mà không có tiền mở điều hòa thường xuyên cho nó thì lại sốc nhiệt chết queo tiếp, hay lại bài cũ rích "em không có tiền mua nhưng có tiền nuôi và chăm lo"
Đi xin chó lại còn chọn đúng loại mới nhận thì chịu thua luôn. Giống ra đường gọi nhờ điện thoại người khác phải đúng vertu mới dùng, đi nhờ xe phải đúng camry,mcd mới lên?

Last edited:

chokiengdep

Active Member
do
Nuôi husky mà không có tiền mở điều hòa thường xuyên cho nó thì lại sốc nhiệt chết queo tiếp, hay lại bài cũ rích "em không có tiền mua nhưng có tiền nuôi và chăm lo"
Đi xin chó lại còn chọn đúng loại mới nhận thì chịu thua luôn. Giống ra đường gọi nhờ điện thoại người khác phải đúng vertu mới dùng, đi nhờ xe phải đúng camry,mcd mới lên?
bn ý ko bít nuôi chó cỏ nên xin nuôi husky,phốc sóc,ngao tạng thôi!