• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

xin chó phú quốc hoac chó Husky

Status
Không mở trả lời sau này.

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
hic hic ... cho phú quốc mình nghĩ may ra có 1 vài trường hợp hiếm gặp sẽ tặng bạn đấy bạn ạ !!! còn husky ư? chắc mình còn pahri ngồi up phụ bạn dài dài ... còn đấy hơn 300$ của người ta thì đem đi cho bạn chắc ng ta vào trại tâm thần mất @@ k có ý gì đâu nhưng bạn cố gắng tích tiền tầm 700k là ít nhất về biên hoà mua lấy 1 e phú quốc ây! bạn mình có bán phú quốc giá rẻ nhất là 700k , đắt nhất chỉ 900k thui... còn husky chắc bạn còn phải tính kế kiếm tiền lâu dài dù sao cũng up phụ bạn một tay

ngocanhsama

YTC Developer
Hihi...chắc bạn chủ thớt là newbie nên hem bít,cún husky một bé giá rất đắt,ngoài ra còn chế độ ăn uống..v..v...tốn kém.Phú Quốc thì có khi hiếm lắm có bạn tặng.Bạn cố tích tiền để xin mua rẻ chó phú quốc cũng đc.

qhungteopk

Hihi...chắc bạn chủ thớt là newbie nên hem bít,cún husky một bé giá rất đắt,ngoài ra còn chế độ ăn uống..v..v...tốn kém.Phú Quốc thì có khi hiếm lắm có bạn tặng.Bạn cố tích tiền để xin mua rẻ chó phú quốc cũng đc.

SR mọi người mình mới đi đà lạc về. ở nhà thằng em mình nó đăng tầm bậy. Mod close dùm em mấy topic trong 4 ngày nay nha.

Status
Không mở trả lời sau này.