• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Về chó phốc

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Hôm nay mình vừa mua 1 e chó phốc nhà bác dũng. Bác ấy cứ bảo là chó rất khoẻ nên ko phải kí sổ bảo hành. Mình thấy e ý cũng khá khoẻ mắt ko có ghèn , linh hoạt, hậu môn khô thoáng mũi ướt quấn người. Nhưng mình vừa phát hiện ra dưới bụng e ý có 1 cái cục gì nhỏ nhỏ bằny 1/3 đốt ngón tay út, màu hồng. Mà đó lại là con cái. Cho mình hỏi e ý bị sao và phải chữa trị ntn

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Bạn xem thử cục đó có làm đau bé ko nhé? Mà chính xác nó ở đâu, hậu môn hay giữa bụng, có lỗ ko hay kín thế bạn?

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Cái lỗ đó ko làm bé đau , kín. Mình thử sờ vào thì e nó chỉ giãy chân lên và chẳng kêu Chắc mình nhấc bé lên cao nên bé sợ chứ ko đau. Mềm mềm ko có lỗ hở bạn ạ

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Pham hoang ngoc tram said:
Cái lỗ đó ko làm bé đau , kín. Mình thử sờ vào thì e nó chỉ giãy chân lên và chẳng kêu Chắc mình nhấc bé lên cao nên bé sợ chứ ko đau. Mềm mềm ko có lỗ hở bạn ạ
Pham hoang ngoc tram said:
à mà e quên , cái cục đó ở giữa bụng ạ
Cái lỗ sao mà kín đc hả bạn? =))
Thế nó mềm hay cứng thế, mềm như tay hay cứng đơ?

Kyubj

i cún nhà mình, con bk lai nhật 1thang5 của mình cũng có cục nhỏ nhỏ nhu thế...h hình nhu càng ngày nó càng tiêu bớt í...mình ngi là cuống rún