• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vạch mặt thành viên buôn mèo ntphuoc1983

Mình ne! mình đã định không vào web này nữa mà thấy mấy bạn trò chuyện nhộn nhịp quá, thú thật là mình có ý định kinh doanh mèo mà không thành, hậu quả la lỗ 2tr5 :03: nên từ giờ mình không lên nữa, xin mod xóa dùm nick luôn nha, Cảm ơn các bạn đã làm cho mình được nổi tiếng hiiiiii thanks các bạn :lac_dau:

thanhgau

Member
:157: xl chủ top, nhầm là chủ top mua mèo, nhưng nói thật, mặt ông mua mèo nhìn vãi thế, mũi thì to môi thì dầy :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

• Like
Reactions: NYK
thanhgau said:
:157: xl chủ top, nhầm là chủ top mua mèo, nhưng nói thật, mặt ông mua mèo nhìn vãi thế, mũi thì to môi thì dầy :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
thế sao bạn hok up hình bạn lên xem có đẹp chai hok mà chê người ta zị trời :go_mo:

ChiChi&RuBy

YTC Developer
Bạn này củng hỏi mèo nhà mình, cứ nt hỏi tới hỏi lui, mình cảm thấy rất bực bội. Mình có cả fb bạn này đấy

ChiChi&RuBy

YTC Developer
Toàn là nt hỏi mua mèo lớn, mình có hỏi mua đc giá nhiêu, thì nói là 6tr trở xuống mà phải mèo đẹp 34 mũi phải tịt lít, rồi năn nỉ này nọ. >_

cho mình hỏi là trên này ai là người đã bán mèo cho mình và ai là người mua mèo mình lên tiếng dùm cái :lac_dau: mấy bạn mắc cười ghê vậy đó, tự nhiên làm mình được nổi tiếng, mắc cở quá :le_luoi: