• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vạch mặt thành viên buôn mèo ntphuoc1983

RennaDucca

YTC Developer
Thật sự thì mình muốn viết 1 bài thật là dài để xả cái khó chịu trong lòng, nhưng mà giờ vật chứng đầy đủ quá có viết thêm cũng k cần thiết , thôi các bạn cứ xem những hình ảnh và topic dẫn chứng này là hiểu mọi chuyện nhé

Ngày 16/2 bạ này bắt đầu liên lạc với mình, 7 tấm ảnh tiếp theo có ghi rõ thời gian ngày tháng và sdt của hắn cho các bạn tiện theo dõi

Ngày 1/4 bạn này đăng topic tìm mua mèo
http://www.yeuthucung.com/topic/96141-tim-meo-o-tphcm-kho-qua-hic-hic/#entry787195

ngày 5/4 bạn này đăng topic bán mèo
http://www.yeuthucung.com/topic/96528-close/#entry790248

ngày 5/4 nói chuyện rất hổ báo trong topic người khác vì bị phát hiện
http://www.yeuthucung.com/topic/96516-muon-mua-meo-ald-o-hcm/

ngày 11/4 lại đăng topic mua mèo
http://www.yeuthucung.com/topic/97077-mua-meo-34-hoac-aln-tren-6-thang-nhe/#entry794729

nếu các bạn xem sdt thì sẽ thấy là trùng với sdt của cả 3 topic ở trên nhé, thật sự mình chẳng muốn nói nhiều về bạn này, post lên cho các bạn bán mèo cảnh giác và tránh bạn này ra thôi. cảm ơn các bạn đã xem

lâu ngày mình k update nội quy diễn đàn, nếu có post sai chỗ thì mod vui lòng sửa lại hộ mình nhé

sau khi topic này lên đc 30 phút thì hắn gọi đt qua chửi lộn với mình, bị mình chửi lại xong mình cúp máy, hắn gọi lại mình bấm nghe xong cho hắn nói chuyện 1 mình, cuối cùng tức quá nhắn cho mình cái tin này

không có tiền mà cứ thích xài sang là sao nhỉ , hết hiểu nổi luôn

• Like
Reactions: NYK

thanhgau

Member
:lau_mo_hoi: xl chứ, nhưng nếu là tớ tớ cũng ko bán mèo cho cậu, nt hỏi thì nhìu, mua thì đc bao nhiu? mệt quá, may mà bạn này còn nt trả lời nhìu thế này í, như mình thì , quên đi, nói giá là đc, thích tới tận nhà xem mèo chứ :ngoi_xom:

s2keny_no.1

Keny Ngân
phải nói là nhắn tin hỏi mua mèo như bạn thì mình cũng không có thời gian đâu mà trả lời luôn -_- nếu có thiện trí mua mèo thì call hỏi rồi đến xem ưng thì lấy ... Còn bạn bán mèo kia thì chủ thớt chả may dính phải lái mèo rồi

kiny9x

T.Viên Năng Động
trời ơi. mấy bạn có đọc kĩ không vây? chủ top chính là người bán đó

bongbi228

T.Viên Năng Động
Tiểu Miu said:
E cũng có thấy bạn đó up bài tìm mèo, sau đó mua đc mèo, xong lại post hỏi mèo đẹp ko :157: sau đó bán lun con mèo :lau_mo_hoi: sau đó lại thấy topic tìm mua mèo :157:

Mà a cũng hay a trlời lại ýh @@ gặp e là e black list sđt lun cho khỏe ng` :dead:
khứa khứa thế là c Rin chưa trong tầm nhắm của đối tượng này ak,chứ e thì ngày nào e cũng có 1 2 tin nhắn hỏi mua mèo. Bắt đầu khởi nguồn là mua chó alas cơ,mà rồi chắc chó lâu có lời,vừa mua 1 hôm,hôm sau bán lun ,quay sang hỏi mua mèo,đầu tiên đòi aln 34 thuần,cơ mà dưới 5 triệu thui,rồi sau thì ald 34 aln mèo gì cũng chơi tuốt,miễn là trưởng thành và giá rẻ :157:
mà e tưởng mình e gặp phải a này chớ,lên fb thì mới biết,a này nhầy vs kha khá người chơi mèo :157:

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
bongbi228 said:
khứa khứa thế là c Rin chưa trong tầm nhắm của đối tượng này ak,chứ e thì ngày nào e cũng có 1 2 tin nhắn hỏi mua mèo. Bắt đầu khởi nguồn là mua chó alas cơ,mà rồi chắc chó lâu có lời,vừa mua 1 hôm,hôm sau bán lun ,quay sang hỏi mua mèo,đầu tiên đòi aln 34 thuần,cơ mà dưới 5 triệu thui,rồi sau thì ald 34 aln mèo gì cũng chơi tuốt,miễn là trưởng thành và giá rẻ :157:
mà e tưởng mình e gặp phải a này chớ,lên fb thì mới biết,a này nhầy vs kha khá người chơi mèo :157:
Tủi jì mà đòi nhây vs chị e =)))))))))))))
Ủa mà cha nội này có phải là Vũ Đoàn Nhịp Sóng jì đó trên fb hem :157:

bongbi228

T.Viên Năng Động
Tiểu Miu said:
Tủi jì mà đòi nhây vs chị e =)))))))))))))
Ủa mà cha nội này có phải là Vũ Đoàn Nhịp Sóng jì đó trên fb hem :157:
k phải đâu c ơi,2 thành phần khác nhau đó :157:

Ms Uyên

Active Member
Mình đã ko định nói mà sẵn đây nói luôn! Hôm ttc bạn ấy đăng bán bé ALD đen mang tất trắng mình hỏi giá b ấy kêu 2tr5 ko hợp túi tiền nên mình ko mua, hsau thấy b ấy hạ xuống 1tr7 nên mình trả xuống 1tr5 bạn ấy ok! Và còn nói là đi làm suốt từ sáng đến chiều nên ko có thời gian chăm sóc mèo con thôi đc mình qua bắt liền luôn đi! Hôm đó mình còn nhớ khoảng gần 8h tối r! B ấy còn nói nhà ở gần bệnh viện Triều An gần bx miền tây, đi tới bv triều an đi ngược chiều 1 đoạn là đến nhà nghỉ gì đó mình ko nhớ rõ! Tới đó gọi cho bạn ấy b ấy chỉ đường vào , h đó a trai mình chở mình đi! B kêu chạy zô , đường đó khá vắng và có 1 khu chung cư,b ấy đi bộ dẫn đường a e mình zô? Mình nhớ rõ lúc đó có 2 pé mèo ,m lại coi bé đen nhỏ liền thì thấy bé ướt từ nữa ng trở lên đầu, bạn ấy còn nói mới tắm xong mà chưa kịp sấy lông, mình cũng nghĩ như thế! Nhưng zô xem thì thấy bé hôi rình mà lông rít chịch rít chằng chẳng giống mới tắm xong tý nào nên mình lật mặt pé lên coi thì lông 2 bên má và trên chân mày bé rụng sạch, mình hỏi xong bạn ấy còn nói là ủa z hả b ấy k có kinh nghiệm nuôi mèo, mình cũng tin thật nên hỏi b ấy mua bé này của ai b ấy còn kêu mua của bé ngoài bình dương,mình cũng định kêu bán rẻ về mình chữa nấm cho bé! Nhưng coi kỹ lại thấy nấm ăn lên cả mí trên mắt bé r và thấy bé yếu ớt quá nên mình đi về! Mình còn hỏi b ấy bé cái 34 kia mua bao nhiêu b ấy kêu 6tr! Mình ra đến chỗ nhà nghĩ gần bv Triều An thì b ấy lại gọi nói bán rẽ cho mình về mình chữa cho bé! Mình hỏi rẽ là bao nhiêu b ấy kêu bán 500k thôi! Và lúc đó mình bắt đầu suy nghĩ... Mình ngại từ chối nên nt lại ng nhà mình k chịu!
Về nhà mình mới bắt đầu suy nghĩ!
Mèo nào mà đem đi tắm lúc 8h tối , mà tắm gì có từ bụng lên đầu thôi mà chả thơm tho sạch sẽ tý nào.đã z còn hạ giá bán tháo bán đỗ.. Hsau mình lên xem thấy close ko bán bé nữa!!! R lại thấy đăng bén bé 34 mà b ấy nói mua 6tr! Đăng bán 7tr ! Coi trong album photobucket thì thấy khỏ ảnh mèo mẹ đẻ nữa! Z mà kêu k có kinh nghiệm nuôi mèo! Nói đến đây chắc các bạn đã hiểu!

RennaDucca

YTC Developer
Ms Uyên said:
Mình đã ko định nói mà sẵn đây nói luôn! Hôm ttc bạn ấy đăng bán bé ALD đen mang tất trắng mình hỏi giá b ấy kêu 2tr5 ko hợp túi tiền nên mình ko mua, hsau thấy b ấy hạ xuống 1tr7 nên mình trả xuống 1tr5 bạn ấy ok! Và còn nói là đi làm suốt từ sáng đến chiều nên ko có thời gian chăm sóc mèo con thôi đc mình qua bắt liền luôn đi! Hôm đó mình còn nhớ khoảng gần 8h tối r! B ấy còn nói nhà ở gần bệnh viện Triều An gần bx miền tây, đi tới bv triều an đi ngược chiều 1 đoạn là đến nhà nghỉ gì đó mình ko nhớ rõ! Tới đó gọi cho bạn ấy b ấy chỉ đường vào , h đó a trai mình chở mình đi! B kêu chạy zô , đường đó khá vắng và có 1 khu chung cư,b ấy đi bộ dẫn đường a e mình zô? Mình nhớ rõ lúc đó có 2 pé mèo ,m lại coi bé đen nhỏ liền thì thấy bé ướt từ nữa ng trở lên đầu, bạn ấy còn nói mới tắm xong mà chưa kịp sấy lông, mình cũng nghĩ như thế! Nhưng zô xem thì thấy bé hôi rình mà lông rít chịch rít chằng chẳng giống mới tắm xong tý nào nên mình lật mặt pé lên coi thì lông 2 bên má và trên chân mày bé rụng sạch, mình hỏi xong bạn ấy còn nói là ủa z hả b ấy k có kinh nghiệm nuôi mèo, mình cũng tin thật nên hỏi b ấy mua bé này của ai b ấy còn kêu mua của bé ngoài bình dương,mình cũng định kêu bán rẻ về mình chữa nấm cho bé! Nhưng coi kỹ lại thấy nấm ăn lên cả mí trên mắt bé r và thấy bé yếu ớt quá nên mình đi về! Mình còn hỏi b ấy bé cái 34 kia mua bao nhiêu b ấy kêu 6tr! Mình ra đến chỗ nhà nghĩ gần bv Triều An thì b ấy lại gọi nói bán rẽ cho mình về mình chữa cho bé! Mình hỏi rẽ là bao nhiêu b ấy kêu bán 500k thôi! Và lúc đó mình bắt đầu suy nghĩ... Mình ngại từ chối nên nt lại ng nhà mình k chịu!
Về nhà mình mới bắt đầu suy nghĩ!
Mèo nào mà đem đi tắm lúc 8h tối , mà tắm gì có từ bụng lên đầu thôi mà chả thơm tho sạch sẽ tý nào.đã z còn hạ giá bán tháo bán đỗ.. Hsau mình lên xem thấy close ko bán bé nữa!!! R lại thấy đăng bén bé 34 mà b ấy nói mua 6tr! Đăng bán 7tr ! Coi trong album photobucket thì thấy khỏ ảnh mèo mẹ đẻ nữa! Z mà kêu k có kinh nghiệm nuôi mèo! Nói đến đây chắc các bạn đã hiểu!
NYK said:
và chân dung hắn ta đây....-_-...
Vậy ảnh này có phải đúng là hắn k vậy b ?

• Like
Reactions: NYK