• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

VĩnhYên - Ai cho hoặc bán cho em 1 bé Miu ALD

Status
Không mở trả lời sau này.

zZMiuKonZz

Ai có 1 bé Miu ALD cho em đi ạ :143163ljogging: ... em chỉ có mỗi 150k tien` vía thui ạ :143163ljogging: ... hôm nay là sinh nhật em nen em mới có 200k ( em mới co' lớp 7 nen hok có tien` T.T ) :hafroze: ... mua sữa tắm cho mèo còn 150k :hafroze: ... tất nhiên là em cuc. kì iu meo` :frozesweat: ... iu đến nỗi nhìu đêm khó ngủ vì cứ nghĩ đến chuyện làm thế nào để có 1 be' meo` xyk làm bạn với mình để mình sđỡ pùn vì ở lớp em nhát lắm nên hok có pạn :loa_loa:( mong sao ai hieu dc nỗi khổ của em :hafroze: ) ... anh chị nào có thì giúp em :hafroze: ... :(( nĩck chat của em là JiYeon_Kute_99 ạ :th_haha_hammer: :loa_loa:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Chị rất hiểu và thông cảm cho hoàn cảnh của em :( Nhưng chị thấy tiền vía 150k thì sợ khó kiếm đc em mèo ALD. Nếu em muốn kiếm 1 em mèo về làm bạn và thực sự yêu mèo, em có thể nhận nuôi 1 em mèo ta cũng đc mà :th_haha_hammer:

tra tra

T.Viên Năng Động
bạn ơi, nếu bạn đã yêu mèo thì mèo ta VN nuôi cũng đâu có sao?? các bé cũng là mèo thôi, sao lại phân biệt tây ta làm j! Còn nếu bạn yêu thích và ao ước có 1 bé mèo anh thì mình nghĩ bạn nên dành dụm tiền để mua 1 bé, vì thực sự chẳng ai đi tặng mèo anh đâu. Dù sao cũng chúc bạn may mắn!

zZMiuKonZz

Chị rất hiểu và thông cảm cho hoàn cảnh của em :( Nhưng chị thấy tiền vía 150k thì sợ khó kiếm đc em mèo ALD. Nếu em muốn kiếm 1 em mèo về làm bạn và thực sự yêu mèo, em có thể nhận nuôi 1 em mèo ta cũng đc mà :keke_hehe:

em nuôi mèo ta rồi nhưng bị mẹ mang đi cho ... bây giờ mua mèo tây bằng tiền thì bố mẹ ewm sẽ ko làm the' nữa :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

zZMiuKonZz

Không phải là nhà em nghèo ... nhà em đại lý bánh kẹo nên không bao giờ sợ mèo chết đói ... tiền vía 150k là đủ rồi ... những người nói là để tiền vía cao để tìm người có đủ điều kiện để chăm sóc thì em có điều kiện để chăm sóc ... mẹ sợ em có nhiều tiền rồi làm những việc mà những đứa con gái hư hay làm nên mới cho có thía ... chủ yếu là tại những người gọi là " đứt ruột mới đem bán " ấy muốn tiền cơ ... những con vật của mình đem bán rồi thì nó thế nào thì kệ nó ( nó có hạnh phúc bên người chủ mới không cũng mặc kệ ) đã có tiền rồi thì cho nó " a li phắn phắn " ... những người gọi là " đứt ruột mới đem bán " thì cũng giống như những người trộm mèo của người khác rồi bán vậy ( chỉ khác mỗi chỗ là không trộm mèo :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ) Thế nên không ai pm cho em hết và như tra tra cũng nói ấy :keke_hehe: ... em đọc đi đọc lại tất cả các bài " mua bán mèo " trong những tuần qua để sinh nhật em mua 1 bé mà ai cũng vậy cả thui ... chẳng nhẽ 1 người yêu mèo " kinh khủng " mà chẳng ai pm lấy 1 tiếng ... :keke_hehe: hôm nay qua sinh nhật em rùi mà nick chat của em không lấy 1 người add chỉ có em add 1 đống người mà tên nhóm xếp đống người ấy là " bán Miu yêu " dài nhất ... Vậy tất cả mọi người ai cũng vậy sao :Onion38: ... Mong sao ai đọc cũng sẽ hiểu em nói gì ;)

zZMiuKonZz

Em trong tất cả các nick em add để vô vào " bán Miu yêu " em nói em lớp 6 nên chỉ có ít tiền ... mà hầu như gần 80% là nói " té chỗ khác " " về mà bú tý mẹ " ... vậy những người đó gọi là gì ???????? :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Có ai nói nhà em nghèo nên không đủ điều kiện chăm sóc mèo đâu. Thực ra em nên đặt mình vào hoàn cảnh của người ta, liệu em có thể cho không người khác 1 chú mèo đáng giá tiền triệu không. Mà nếu em đã yêu mèo thì không nên so sánh mèo tây hay mèo ta. Vì nếu chỉ thích cái vẻ đẹp bên ngoài của mèo tây thì chưa được gọi là thực sự yêu thương loài mèo. Nhà chị cũng nuôi chú mèo con bị người ta vứt đi, đối với mọi người thì nó có thể rất xấu xí, nhưng đối với chị, nó lại thực sự đáng yêu vô cùng
Tại chị thấy trường hợp của em rất khó để tìm đc 1 em mèo tây nên góp ý thôi. Dẫu sao cũng chúc em sớm tìm đc 1 em mèo ALD thật xinh !

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Thôi em đành đợi khi nào em của em từ bên Mỹ về cho em 1 bé mèo cũng được ... Mod close topic giùm em ... :th_haha_hammer:

Theo ý nguyện của chủ topic... topic is closed...

Status
Không mở trả lời sau này.