• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tuyển vợ cho hot boy

milu_xinhzai

Tình hình là muốn tìm vợ cho nhóc Lu lì nhà mình. E nó chưa lấy vợ cũng chưa iu ai bao giờ ( vì ít cho ra ngoài bậy bạ) là trai tơ nhé. Nhà mình cũng ko tính cho e nó lấy vợ nhưng thấy nó khôn quá nên cũng mún nó để lại hậu duệ. Biết vâng lời cực và giữ nhà giỏi. Sau đây xin nộp sơ yếu lí lịch cho quí cô nào có nhu cầu:
Tên: Milu
Nickname: Lu lùn_Lu lì_ Lu Lém Lỉnh
Birthday: 8/3/2010
Like: yên tĩnh và vuốt ve
Dislike: um sùm và hù doạ
Cân nặng:

milu_xinhzai

hihi. tìm mấy vk đó ạ??? :157: :157: :157: :157:

chi can tim 1 vo thoi nhe. Giong long xu bk hoac nhat gi cung dc. Chi can xinh xan va de nhiu thoi hihi. Tks ban wan tam

chiru

T.Viên Năng Động
Tình hình là muốn tìm vợ cho nhóc Lu lì nhà mình. E nó chưa lấy vợ cũng chưa iu ai bao giờ ( vì ít cho ra ngoài bậy bạ) là trai tơ nhé. Nhà mình cũng ko tính cho e nó lấy vợ nhưng thấy nó khôn quá nên cũng mún nó để lại hậu duệ. Biết vâng lời cực và giữ nhà giỏi. Sau đây xin nộp sơ yếu lí lịch cho quí cô nào có nhu cầu:
Tên: Milu
Nickname: Lu lùn_Lu lì_ Lu Lém Lỉnh
Birthday: 8/3/2010
Like: yên tĩnh và vuốt ve
Dislike: um sùm và hù doạ
Cân nặng:

chiru

T.Viên Năng Động
chó bạn à. Mèo bên box nhà mèo. :)

ừ tại chỗ này là dịch vụ chung cả chó lẫn mèo.Nên mới thắc mắc

milu_xinhzai

ừ tại chỗ này là dịch vụ chung cả chó lẫn mèo.Nên mới thắc mắc

hi. Mà bạn tìm mèo hay chó. Chó nhà mình chưa tìm đc vợ nữa..hix

chiru

T.Viên Năng Động
hi. Mà bạn tìm mèo hay chó. Chó nhà mình chưa tìm đc vợ nữa..hĩ

mèo bạn à. :sadcorner: mình chưa kiếm được chồng cho con miu.
sg khó kiếm quá

milu_xinhzai

mèo bạn à. :sadcorner: mình chưa kiếm được chồng cho con miu.
sg khó kiếm quá

đồng ý. Hix mấy nơi khác nhìu lắm. Mà hình như hôm trước mình có thấy có ng tuyễn vợ mèo đó.