• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Trung tâm huấn luyện chó ở Hải Phòng?!?

Thuys Lazzie

Mình mới nuôi 1 con chó con Bắc Kinh lai Nhật ở chợ Hàng. Chó nhà mình dễ thương mỗi tội hay ỉa đái lung tung, mình cho ra ngoài và cho vào nhà vệ sinh thi không chịu đi nhưng cứ ở trong nhà chỗ nào sạch sẽ nhất là em ý ….. :Onion48: :07: mình suốt ngày phải dọn "bãi chiến trường" nè. :die_die: Không chỉ có thế cún nhà mình rất ngang bướng, gọi không chịu nghe, suốt ngày chỉ ăn rồi ngủ ngày, đến đê m lúc mọi người ngủ thì cún lại ư ử gọi mọi người dạy để chơi với nó, mấy ngày nay mình bị mất ngủ vì cún rùi nè…..bực lắm. :Onion14: Mình đang định cho em ý đi huấn luyện, các bạn có biết ở Hải Phòng có chỗ huấn luyện chó nào tốt và giá cả phải chăng k? Ở trại chó Hải Phòng dưới Cát Bi thì 1 khoá huấn luyện cơ bản là bao nhiêu? Các bạn có kinh nghiệm giúp mình với nhé!!! Tks all!!! :Onion12:

Thuys Lazzie

mình ỡ HCM mà cũng bị tình trạng này =.=! đánh thì nó bỏ ăn....ko đánh thì cứ.....

oh...cun' nha minh cung the', t ma danh mang no' thi no' doi~ t luon, khem them choi voi t nua...huhu...