• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tròn Vo PetShop - TP.HCM + HN- Chuyên bán rùa cảnh - Giá rẻ - uy tín - chất lượng. Call: 0902.89.457

Status
Không mở trả lời sau này.

Vương Lam Ngọc

YTC Developer
Mong cho các em mau mau hết để nhập đợt hàng mới nào ^^ 1 tháng sau sẽ có rùa ấp nở từ trứng luôn nhé

Vương Lam Ngọc

YTC Developer
@longxin2000: Cám ơn em ^^ chị dạo này cũng bận hoài à, mấy hôm nay được rảnh rỗi lên chị up liên tiếp. hê hê mấy bữa trước, bận quá gọi điện còn ko cả nghe được nữa kìa ^^

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
Vương Lam Ngọc said:
@longxin2000: Cám ơn em ^^ chị dạo này cũng bận hoài à, mấy hôm nay được rảnh rỗi lên chị up liên tiếp. hê hê mấy bữa trước, bận quá gọi điện còn ko cả nghe được nữa kìa ^^
=)) em dạo này cũng bận học nên là ít vào lắm ;)) mà dạo này em rùa nhà em bị lên phòng ở nên ít nắng lắm chả biết bổ sung bằng đèn gì :(

Vương Lam Ngọc

YTC Developer
@longxin2000: Thực ra đợi vài ngày nữa, trời sẽ nắng mà. Nếu có thể mua đèn UVB thì tốt, nhưng sắp hết lạnh rồi, mua lại tốn tiền. :)) hihi

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
vâng ạ :) em là đứa mua rùa của chị đuôi 300 ý ;) hì hì :)) qua sinh nhật có gì em gửi cho :))

aoaomuarao

YTC Developer
e mới được cho 1 bé sa nhân size bé hơn cái nokia 1208, nhưng trông nó yếu lắm, lười bò đi lại, chân tay hơi bị choãi ra nữa, hôm qua e nhồi cho ăn được 1 ít thịt nhưng hôm nay nó nôn ra hết. Chị cho e xin ít kinh nghiệm chăm sóc cho nó khỏe lên được ko ạ? :(

Vương Lam Ngọc

YTC Developer
@aoaomuarao: Bạn có facebook không ^^ hãy ép facebook mình vô: chuyenbanrua@yahoo.com.vn (Tròn Vo) mình sẽ nhắn tin hướng dẫn cho bạn chi tiết và đầy đủ ^^ hoặc nhắn tin điện thoại mình sẽ tư vấn kỹ càng cho bạn ^^

Vương Lam Ngọc

YTC Developer
Chuẩn bị lên đường ra đi nào ^^ ngày mai hàng mới sẽ về tiếp. Giờ chỉ còn 1 ẻm 300k nữa thôi ^^

Vương Lam Ngọc

YTC Developer
@longxin2000: Cũng có rùa cho em đây ^^ hihi Mai chị cũng nhập thêm hàng mới về, vì căn bản là cũng hết hàng rất là nhanh. ^^ Hôm nay, chị hầu như ko nhận cuộc gọi nên tin nhắn quá trời luôn ^^ Cả ngày ở chùa thấy thoải mái thiệt ^^

Status
Không mở trả lời sau này.