• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tp Hồ chí mình-nhận đặt cún

nhutlinh

Member
Mình nhận đặt cún sỉ và lẻ với các loại cún như:alaska,husky,chow chow,bull,sam..v.v....mình sẽ fix cho bạn nào nhiệt tình.cún đảm bảo chất lượng,và bảo hành cho các bạn.mình chỉ đặt oder thui.các bạn đặt cọc 30,40% giá trị 1 bé,màu sắc và giới tính.vài ngày sau các bạn sẽ nhận được cún.cún chỉ đi đường máy bay nên các bạn yên tâm.các bạn có thể ra sân bay cùng với mình cũng được.mình làm ăn lâu dài nên các bạn yên tâm...và mình cũng chia sẽ kinh nghiệm với các bạn yêu các bé cún.hjhj.
SDT của mình : 01638254436.
FIX CHO BẠN NÀO NHIỆT TÌNH NHÉ.......

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
hi, chúc bạn buôn may bán đắt nhé , để có nhiều khách hàng hơn thì mình nghĩ bạn nên up ảnh mí bé cún bạn đã bán rồi nhé , mình chỉ góp ý thôi

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
úp cho b, chúc đắt khách nha
Cho thêm vài hình minh họa cho sinh động thì dễ bán hơn đó ^^
Chúc b vui vẻ

RickyNguyen89

YTC Developer
bạn thêm nhiều thông tin chi tiết và hình ảnh nữa đi nhé bạn, up cho bạn luôn nè

nhutlinh

Member
toypoodle_123 said:
hi, chúc bạn buôn may bán đắt nhé , để có nhiều khách hàng hơn thì mình nghĩ bạn nên up ảnh mí bé cún bạn đã bán rồi nhé , mình chỉ góp ý thôi
cam on tat ca moi ng nhe

nhutlinh

Member
toypoodle_123 said:
cảm ơn mod rất nhiều nha..mình cũng định up hình các bé đã bán nhưng mình hk bjk nên up ở chuyên mục nào hết mod ơi...chỉ mình với...nha.. cảm ơn bạn thêm lần nữa

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
nhutlinh said:
cảm ơn mod rất nhiều nha..mình cũng định up hình các bé đã bán nhưng mình hk bjk nên up ở chuyên mục nào hết mod ơi...chỉ mình với...nha.. cảm ơn bạn thêm lần nữa
bạn up hình trực tiếp vào bài viết luôn nha , còn cách up hình thì bạn xem topic này dùm mình nha :
www.yeuthucung.com/topic/46931-huong-dan-upload-hinh-anh-len-photobucket-va-chen-hinh-vao-bai-viet/
Chúc bạn buôn may bán đắt nha , up phụ bạn nà