• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TÌm vợ cho mèo 34

leo27

Bạn chủ thớt có fb ko ạ ?? Tớ mún mua 1 em giống các em mèo ghi lứa đầu tiên bạn pozt thì làm thế nào vậy >.<

lili

YTC Developer
leo27 said:
Bạn chủ thớt có fb ko ạ ?? Tớ mún mua 1 em giống các em mèo ghi lứa đầu tiên bạn pozt thì làm thế nào vậy >.<
bạn chịu khó tìm trên diễn đàn nhiều bạn bán mèo ba tư lắm bạn ơi. Còn mỗi lứa mèo đẻ có thể màu giống hoặc khác nhau là do xác suất nên cũng hiếm có đứa nào giống hệt đứa nào được:D Tks bạn đã quan tâm

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Chị ui nhà chị ngoài bé đực ra có nuôi bé cái nào không vậy?? ^^ UP cho bé mèo xinh dzai

lili said:
bạn chịu khó tìm trên diễn đàn nhiều bạn bán mèo ba tư lắm bạn ơi. Còn mỗi lứa mèo đẻ có thể màu giống hoặc khác nhau là do xác suất nên cũng hiếm có đứa nào giống hệt đứa nào được:D Tks bạn đã quan tâm

YA_Cat

YTC Developer
mèo của mình mới 8 tháng mà cứ ngao ngao suốt đêm với cứ cạy cửa buổi đêm, không biết có phải động dục k nhỉ, nếu đúng để mang qua với bé này