• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thanh lý chuột Hamster, chuồng kiếng - Q5

yeuhamster

YTC Developer
Dọn nhà về quê ăn Tết cần thanh lý 3 cặp chuột trà sữa giống (3 tháng tuổi, đã sinh sản 2 lần, mỗi lần 7-8 pé, chăm con tốt, cực kì khôn). 60k/cặp
3 hồ kiếng (30x20x20) 30k/cái

địa chỉ 203 Trần Hưng Đạo B,, P10, Q5
Nếu ko tìm được thì gọi mình 0907 459 448

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
ww hay camp vậy bạn , đến h mình vẫn chưa có dịp qua shop nữa , nhiều bài quá , nhưng chắc chắn là trong tuần này mình sẽ qua shop , nếu mí bé là ww shop giữ dùm mình một cặp dc ko

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
yeuhamster said:
nhưng mấy pé thanh lý này...là camp òi.

Còn mí pé ww kia đang còn vàng chanh, trắng sọc đen, trắng sọc vàng, trắng sọc tím
hic , ww 3 tháng chỉ còn mí mầu đó thôi ạ , chừng 1 tháng còn trà sữa , abino ko ạ

Panda1997

vừa có 1 bạn lh em và chấp nhận giá cái lồng 3 tầng rùi anh chủ toppic ơi sr anh nhiều nha. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: nhưng em vẫn còn 1 cái bị hư nấp đậy = nhựa phía trên và hư bình nước uống mai em sẽ úp hình và hía cho anh sr anh nhiều nha :ngoi_xom:

pé shine

\^o^/ tiểu quỷ lắm chiêu "=..="
yeuhamster said:
về quê ăn Tết rùi mới tính tiếp pé ui
a..a e mua nhầm kon hams siu nhơn ròy...nó cứ trèo và nhảy tưng tưng nhìn thí ghét lúm...chỉ có điều sáng súm pắt nó vào chuồng hơi mệt :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: