• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tham khảo giá Bắc Kinh, Nhật hoặc Bắc Kinh lai Nhật ở Hà Nội

sally

mình đang muốn mua 1 e chó tầm 1 triệu,bạn nào biết tư vấn cho mình,cả chỗ mua nữa thì càng tốt :hmmm: mình cảm ơn nhiều ạ

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Bắc Kinh giá trên 2tr bạn, còn nhật và nhật lai bắc kinh thì nếu bạn chịu khó tìm sẽ tìm dc 1 nhox đó, bạn qua shop vio thử xem

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Đô Đô & Na Na said:
Mình đang muốn mua 1 em nè mà toàn trên 3tr thôi
bạn chịu khó kím đi, ngày trước có ngừi ở VT bán 1 cặp bắc kinh 3tr2 kìa... nhưng mà khoảng đầu năm cơ.... Bạn chịu khó kím là ra :) mình mới kiếm được nhóc poodle có 4tr :)

toypoodle_123 said:
bạn chịu khó kím đi, ngày trước có ngừi ở VT bán 1 cặp bắc kinh 3tr2 kìa... nhưng mà khoảng đầu năm cơ.... Bạn chịu khó kím là ra :) mình mới kiếm được nhóc poodle có 4tr :)
Hì hì cái chính là bh đang máu nên mún lắm ấy, nhưng thích cháu nào phải chuẩn tí cơ, nuôi mèo 34 mặt tịt rồi, bh phải có cháu Bắc Kinh mặt gãy nữa cho nó đủ bộ

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Đô Đô & Na Na said:
Hì hì cái chính là bh đang máu nên mún lắm ấy, nhưng thích cháu nào phải chuẩn tí cơ, nuôi mèo 34 mặt tịt rồi, bh phải có cháu Bắc Kinh mặt gãy nữa cho nó đủ bộ
hì mình cũng máu từ 4 năm trước cơ, rong ruổi khắp nơi bây giờ mới có cơ hội :go_mo: nhà bạn là mều 34 mặt tịt, kím thêm nhóc BK mặt gãy nữa là ẹp. Nhà mềnh rặt 1 lũ tạp nham (1 em mèo ta cả ngày chạy theo zai, 1 em mèo nga lai ta cực kì bựa =]) nên mình cũng chả iu cầu cao lắm :3 mình đăng tin mua là toy poodle cái dưới 3 tháng tủi màu nâu đỏ hoặc trắng và con Táo mà mềnh mới mua là miniaure poodle đực 4 tháng tủi màu đen @@ :lac_dau: thui k spam nữa, chúc b sớm tìm dc 1 nhóc nhá, chừng nào tìm dc nhớ up ảnh cho mềnh xem :gongxi-1: