• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

thủ đức-bd 2e gsd cái ,giá tốt,bảo hành sức khỏe

Status
Không mở trả lời sau này.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
trong thời gian qua,có người chảnh hơn gsd nên mình up thêm hình chó cha để khỏi lòng vòng ,chảnh.....View attachment 23187View attachment 23187hiện mình có 2 e gsd baby thuộc phái nữ gần 2 tháng,lưng gù,ben kheo, đuôi dài cụp,tay chân to,màu mảng đẹp,lỳ quá chụp hình chưa rõ hi,các bé đã sổ giun và tiêm ngừa 7 bệnh, anh chị nào có nhu cầu mua về canh nha hoặc để sau này e nó đẻ kinh tế thì ất tốt,cho cha khá đẹp.và mẹ thì rất xinh,giá của mỗi bé là 3 triệu,call 09 33 43 73 86( anh chị nào ngại call thì cứ nhắn tin vui vẻ nhé) đầu là chó mẹ đang ngồi chó cha nằm lim dim trưa nắngView attachment 22731 sau là các e phá không chụp rõ được nhưng nhiêu này cũng nói lên độ xinh iu kiều hihiView attachment 22732View attachment 22733View attachment 22734View attachment 22735 có người hô to nói lớn quá mình không thích nên up thêm 1 số ảnh,và sẽ up thêm hình chó con cho dễ nhìn thank mọi người

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
hi mình không đổi.mình ít đụng vô phú quốc hehe

khoamax

T.Viên Năng Động
2 em nó nhìn ok hen up cho 2 em mau có nhà mới

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
thank kh và mọi người hehe,up cho 2 bé kiếm chủ nào

pknight

T.Viên Năng Động
upppppp

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
gét ai chơi bày đặt nói này nọ,show dáng ak,nhào vô show,up cho lên cao nào ae

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
up hehe up cho mọi người vui vẻ nào,mai mình có 1 e đực về tới hàng ngon ai lấy thì pm,mai up luôn hình

khoamax

T.Viên Năng Động
hiihi buôn bán phát đạt nghen

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
còn e,2 cái cộng 1 đực khác bầy,thank a minh và mọi người

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
bé đực đã có chủ mới up cho 2 bé gái kiếm chủ nào

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
up cho 2 bé gái kiếm chủ nào