• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tails Home- HOT TRONG NGÀY- GIÁ ĐẶC BIỆT CHO 02 BÉ ALASKA

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
cho e xin cái giá pé cái nâu đỏ nha chị!? nhìn xinh wá ko biết có đủ tiền mua ko nữa hix hix! shop Q10 là ở đâu thế chị!?

ĐC shop đây e:
Số CC10 Trường Sơn- P15- Q10- HCM
(Shop nằm kế bên công viên Lê Thị Riêng. Từ CMT8, các bạn quẹo phải vào đường Trường Sơn, chạy thẳng qua ngã 4 đầu tiên, shop nằm bên trái cách ngã 4 khoảng 50m- Mặt tiền Trường Sơn, khu cafe cư xá Bắc Hải cũ )
Thanks e đã quan tâm topic shop!

LinhBK

Member
Cho minh xin giá 1 em Alsaka đen trắng cái nhé. Voi ban cho hoi em no được máy tháng rồi. Chích ngừa chưa, có bảo hành không nhé!! Nếu được mình sẽ ủng hộ 1 bé Cái!!

nanachan

đẹp quá mà tiếc là k có tiền --> quyết tâm để dành tiền mua phốc sóc :D, chị cho e hỏi phóc sóc có e nào giá cỡ 10tr k chị, giá tiền có phụ thuộc vào độ tuổi hay màu lông gì k?

nhilun92

YTC Developer
Ngầu quá ! Lớn sẽ đẹp lắm đây . up cho chủ thớt :gongxi-1:

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Thanks cac ban da quan tam va up cho cac be nhe! Chuong trinh khuyen mai chi ap dung vao ngay 9/3 , cac be da ve nha moi, chi con 1 be alaska nau do 3,5 thang tuoi, vua duoc chich ngua lai lan 2 hom qua thoi nhe!