• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tails Home: Dollar Trắng (Mini Schnauzer)

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Bé chào cả nhà! :D
Tên " Dollar Trắng " đã gắn vào "cuộc đời" của bé kể từ ngày mẹ sang Bangkok hoàn tất thủ tục khai tên chính thức của bé vào Chứng nhận Mirco-chip. Sau gần 3 tháng chờ đợi thì ngày 21/6 vừa qua bé đã hội đủ điều kiện theo về Vn để tiếp tục hành trình tìm chủ nhân và mái nhà mới. Bé có ưu điểm ham ăn, ham quậy và ham ăn chặn đồ ăn của các bé Teacup poodle chung nhà. "Nhược điểm" thì chỉ nhìn là thấy ngay: thông minh, xinh xắn, trắng trẻo yêu ko chịu được. Bé đã chích ngừa đầy đủ và đã sẵn sàng nhập hộ khẩu về nhà mới sau 10 ngày lưu trú tại Tails Home. Sau đây là hình của bé và "đồng bọn siêu quậy"

Tails Home

Lên cho chị đây, dạo này em ít onl nên ít Úp phụ chị quá.

Hix, thanks e nhiều nhe! Hơn 1 tháng nay chị cũng có 1 số cv bên ngoài nên ít có tg vào mạng, các bé về gần nửa tháng rùi mới up lên. Chúc e 1 tuần mới nhiều niềm vui!

Tails Home

'" data-cid="265059" data-time="1341161850">ÚP phụ chị típ nè :D bé rất xinh :X

:D thanks e nhé! Chị đang đợi nhà em đến nè! héhé

Tails Home

bay lên cao nà!!!!!!!!! ^^

Thanks e! Em mang Susu đi soi chip lại chưa? Báo c gấp nhé! Thứ 5 c đi Hn rùi đi Bangkok luôn rùi!

Nika

T.Viên Năng Động
Ha`ng hiem nek ba con