• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Từ Sơn-BN-Hn: bán đàn mèo con xinh xắn

chu0tnh4t

Nhà mình có đàn mèo con lông xù , mẹ là Nga bố là mèo ta . đàn mèo có 4 con đc 2 tháng rồi , biết ăn cơm gan cơm thịt rồi , đi vệ sinh đúng chỗ . mình bán với giá là 400k 1 nhóc , ko fix nha các bạn ^^! sau đây là hình của lũ nhóc . ai thích pm yahoo tran_dai5489 hoặc số đt 0995335999 tên là Thịnh ( Sn 1987 ) cho các bạn tiện xưng hô . sau đây là hình ảnh của lũ nhóc

chu0tnh4t

Na.kibi : ở thanh xuân -hà nội mình có thể chuyển được bạn à .
Alice_4387: cả đàn đều lông xù bạn à ,có em vàng xù ít nhất thôi :D
TieuThuquay_hlqn : còn ở Hạ Long mình chưa chuyển vào trong đấy bao giờ , mình có chuyển vào trong nam rồi hix hix

meonho124

Đi Muôn Nơi
Đàn mèo con xinh quá , gen mèo mẹ mạnh nhỉ các cháu bông quá cơ , nhất là bé trắng đen ý trông bự và bông thế.

Up nhé , chúc các cháu sớm về nhà mới tốt

tantan_dauphong

YTC Developer
Hì giá 400k cho mèo lai Nga à, cũng hơi phân vân tẹo. Các bé xinh quá, bé vàng và bé đốm đen nhiều là đực hay cái nhỉ :). Cũng thèm nuôi lại lắm rồi, thuận thì chả lẽ làm cả đôi về cho nó có anh có em nhỉ :hmmm: :lau_mo_hoi: :03:

Mimiyeu

chu0tnh4t said:
Na.kibi : ở thanh xuân -hà nội mình có thể chuyển được bạn à .
Alice_4387: cả đàn đều lông xù bạn à ,có em vàng xù ít nhất thôi :D
TieuThuquay_hlqn : còn ở Hạ Long mình chưa chuyển vào trong đấy bao giờ , mình có chuyển vào trong nam rồi hix hix
Mình kết em trắng nhiều 2 vết đen nhất qúa.. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: vừa xù, vừa mập...tiếc là mình ko ở Hà Nội.. :Onion07:

Namkhanhpk

YTC Developer
tantan_dauphong said:
Hì giá 400k cho mèo lai Nga à, cũng hơi phân vân tẹo. Các bé xinh quá, bé vàng và bé đốm đen nhiều là đực hay cái nhỉ :). Cũng thèm nuôi lại lắm rồi, thuận thì chả lẽ làm cả đôi về cho nó có anh có em nhỉ :hmmm: :lau_mo_hoi: :03:
ok rồi b. ngon lành cành đào đó. có 1 thằng bán nga lai ta 1tr4. mẹ ngứa mắt. ép giá. chó nó mua.

chu0tnh4t

tantan_dauphong said:
giá cũng hợp lí mà bạn .... bé vàng là cái , bé nhiều đốm đen là đực bạn à