• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng Mèo lai Nga, xinh đẹp, Vàng Hoe

FireKid

YTC Developer
Em này giống hệt con nhà mình :X. Cơ mà con nhà mình là mèo ta chứ ko giống Mèo lai nga nhà b.... Thấy tặng mèo mà xin 10 gói thức ăn thì chuyển thành bán luôn đi b :(. Nếu là tặng mình nghĩ 1 -> 2 gói là cùng :)). Đấy là ý kiến của e, ko phải ném đá gì chủ theard đâu.

vrilovey

Member
Nói bé đừng buồn chứ cụ kỵ bé chắc lai từ năm 19xx hồi đó rồi, tới đời bé chắc còn 1% lai. Dù sao bé cũng dễ thương, bạn chủ Topic nên nhận 1 bịch làm vía thôi.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Tiền vía 10 gói thức ăn cơ à ^^ So với 1 bé mèo lai Nga thì cũng ko đắt đâu, nhưng mình nhìn bé này giống mèo ta quá :(

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
dễ thương quá! tiếcl là em bên tp.hcm

kenny8x

YTC Developer
"Không 10 túi thức ăn thì cạp đất mà ăn à"
Mình thích suy nghĩ của bạn :157:
Chúc bạn sớm có đc 10 túi :lau_mo_hoi:

kenmy

YTC Developer
Cái bạn này lạ. Mèo mắt đen, lông ngắn, nhìn tướng tá ốm nhách giống vừa nhặt ngoài đường về. Chả hiểu thế nào đòi đổi 10 bịch thức ăn. Bạn bảo mèo nga thế thì cho xem ảnh bố , mẹ nó nào. Cái này giống " Treo đầu dê , bán thịt chó" .

daivd_new

YTC Developer
Cái bạn này lạ. Mèo mắt đen, lông ngắn, nhìn tướng tá ốm nhách giống vừa nhặt ngoài đường về. Chả hiểu thế nào đòi đổi 10 bịch thức ăn. Bạn bảo mèo nga thế thì cho xem ảnh bố , mẹ nó nào. Cái này giống " Treo đầu dê , bán thịt chó" .

ủng hộ bạn 1 phiếu