• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Tặng đôi mèo trưởng thành Đực Nga thuẩn , cái ALD lai 2 tuổi cho bạn nào yêu thương ( đã tặng )

Nhà mình có 3 em mèo trưởng thành nhưng do k có thời gian chăm sóc nên mình cần tặng cho bạn nào yêu thương chăm sóc được các em í
Cần người chăm sóc yêu chiều tốt các em tiền nong vía bao nhiêu cũng được k quan trọng chủ yêu cần người thực sự yêu thương
Bạn nào lấy về r nhưng cảm thấy k chăm được thì trả lại mình cũng được đừng cho đi linh tinh hay vứt ra đường nhé
Đi vệ sinh đúng chỗ ngoan ngoãn khỏe mạnhi kén ăn ( ăn gan hay phổi luộc thôi) rất thích ăn hạt khô
Quấn chủ nhưng sợ người lạ
Cần bạn nào có thể nhận nuôi cả đôi yêu thương mèo có thời gian chăm sóc chu đáo
Đôi này rất mắn đẻ năm đẻ 3 lứa nuôi con tốt
Mèo mình k có giận đâu nhé .
Yêu cầu : Các bạn trong thành phố nhé các quận nội thành càng tốt có gì mình còn thăm non được
Các bạn qua thì mang lồng chắc chắn hay hộp nhé vì mèo trưởng thành nên khỏe vùng vẫy
SDT 09036063336
Đ/c : số 6 ngõ 495 trần khát chân - HBT-HN
Mèo đực Nga thuần mắt xanh lông trắng 2 tuổi làm bố của 5 lứa mèo rồi nhé giống tốt mỗi lứa đều đẻ 5 bé trở lên chăm con cùng mèo mẹ rất tốt quấn người nhưng hơi nhát người lạ

Mèo cái mình up ảnh sau nhé mèo ALD lai Nga mắt nâu tam thể