• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tẩy chay 1 thằng chuyên xin mèo rồi về bán Tiểu Hổ tại Hn

6chip9

YTC Developer
k biết khi nào mới cấm ăn thịt mèo và chó. Hum bữa đi qua quán Tiểu Hổ thấy vừa quay xong con chó treo lên xẻo thịt về đêm đó k ngủ đc lun T.T :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

anhthuong said:

625]
mình chẳng cần giải thích j nhiều các bạn muốn nói gì thì nói nhưng mình cũng là người yêu quý động vật và mình ko bao giờ bán thú cưng của mình cho bọn thịt mèo cả.Đúng thật mình có xin bạn đó con mèo về nuôi mèo nhà bạn đó cho ăn thức ăn viên từ nhỏ lên về nhà mình cho nó ăn cơm mấy hôm mà nó không ăn,mình là sinh viên thì làm sao có thể đủ kinh phí để mà mua thức ăn viên cho nó ăn chứ mà mình sắp về tết không gửi được ai cả lên mình bán lại cho 1 bạn gái về nuôi.Bạn đó đến bắt cùng bố bạn chứ không phải là bán cho bọn thịt mèo mình cúng rất ghét bọn thịt mèo.Mình nghĩ khi bạn đó cho mình thì là của mình mình bán hay cho ai đó là quyền của mình chỉ 1 điều là không được thịt hay bán cho bọn thịt mèo là được
b này đúng là ng vô ơn
mang bán cho ng khác mà ko hỏi ý kiến, cầm tiền mà ko thấy khó chịu à
b nói b ko đủ tiền cho nó ăn thức ăn viên, vậy tại sao b biết mình ko đủ mà vẫn xin mèo
lời giải thích của b nghe chối lắm
con mèo bán đi ko đáng bnhiu đâu cái chính là ng ta nhìn vs con mắt khác đó b

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
anhthuong said:
625]
mình chẳng cần giải thích j nhiều các bạn muốn nói gì thì nói nhưng mình cũng là người yêu quý động vật và mình ko bao giờ bán thú cưng của mình cho bọn thịt mèo cả.Đúng thật mình có xin bạn đó con mèo về nuôi mèo nhà bạn đó cho ăn thức ăn viên từ nhỏ lên về nhà mình cho nó ăn cơm mấy hôm mà nó không ăn,mình là sinh viên thì làm sao có thể đủ kinh phí để mà mua thức ăn viên cho nó ăn chứ mà mình sắp về tết không gửi được ai cả lên mình bán lại cho 1 bạn gái về nuôi.Bạn đó đến bắt cùng bố bạn chứ không phải là bán cho bọn thịt mèo mình cúng rất ghét bọn thịt mèo.Mình nghĩ khi bạn đó cho mình thì là của mình mình bán hay cho ai đó là quyền của mình chỉ 1 điều là không được thịt hay bán cho bọn thịt mèo là được
18k/ gói Me-0, 25k/ gói Whiskas... đây là 2 loại hạt rẻ nhất. 1 gói mèo con ăn thì tầm 1 tháng, chả nhẽ 1 tháng k có nổi 25k

shisheiran

Member
Đúng đó, rẻ mà, vậy mà lại đem bán, bạn đang ngụy biện thì có. Hơn nữa, khi chủ cũ cho thể nào mà không chắc vụ ăn uống của mèo, bạn đâu phải không biết. Nên, cái vụ bạn nói nhỏ bạn nào đó nhận thì... mình rất hoài nghi.