• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tư vấn về kinh nghiệm dùng whell

toi_la_sao_lonely

YTC Developer
Em đang tìm mua whell cho bear tìm whell sắt cỡ to ko đc nên em đang phân vân giữ whell nhựa và whell gỗ mà mấy anh bán trên mạng đó whell nhựa cho bear thì em thấy nó xấu quá và to nhưng lại hẹp(em vẫn thích kiểu dáng hình ống tròn hơn) nên cũng ko thích whell gỗ thì nghe đồn nó nặng và dán keo dễ bị bật ra
Ai cho em ít kinh nghiệm nào

onlylove2_95

theo mình thì nên xài wheel nhựa đi bạn.....như 2 bé nhà mình chạy wheel xong nằm trên đó ngủ vs đi vs lun =.=" cứ 2 ngày phải rửa cái wheel, ko thì hôi ko chịu được >"< gỗ thì các pé đi vs lên xài ko dc lâu...... mình thì cho bé xài 2 cái lun cái wheel nhựa nhỏ cái wheel gỗ to to :th_haha_hammer:

toi_la_sao_lonely

YTC Developer
theo mình thì nên xài wheel nhựa đi bạn.....như 2 bé nhà mình chạy wheel xong nằm trên đó ngủ vs đi vs lun =.=" cứ 2 ngày phải rửa cái wheel, ko thì hôi ko chịu được >"< gỗ thì các pé đi vs lên xài ko dc lâu...... mình thì cho bé xài 2 cái lun cái wheel nhựa nhỏ cái wheel gỗ to to :)

whell nhựa loại bear dùng đc hình như nó là quả bóng tròn tách đôi ra thì phải chứ ko phải loại hình ống trụ như các loại whell kia nên nhìn nó hẹp và xấu hơn :143163ljogging: :143164lsmokingg: chả bít thế nào nữa

lebaochau93

Yêu hamster
Mình thì khuyên bạn nên dùng wheel gỗ đại cho pé. Vừa đẹp vừa dễ chạy. Thật ra ít có pé nào đi vs trên wheel gỗ lắm, wheel gỗ nhà mình chưa bao giờ dính chất thải của pé hết á