• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho mèo còn lại giá SV fix mạnh còn 1100.000Vnd

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
VU HAI LONG said:
mình mua 1 em tặng sn bạn rồi mèo lông xù má xo bơm đẹp lắm thế mà k đc fix giá hiiiiiiiiiiiiiiiii chuc các bé còn lại mau về nhà mới
Bạn và chủ topic là 1, còn gì mà phải giả vờ tung hứng thế!
Đây là topic bạn từng đăng, mèo bố mẹ trg hình k lẫn đi đâu đc so với mèo bố mẹ của chủ topic này nhỉ

Lun cả chữ "hiiiiiiiiiiiii" cg k lẫn đi đâu đc! ^^

spinosorus

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Đây là topic bạn từng đăng, mèo bố mẹ trg hình k lẫn đi đâu đc so với mèo bố mẹ của chủ topic này nhỉ

800K- 1tr5-1tr1. Đã thế mình đặt gạch em vàng, đã bảo e sv chưa có tiền chậm một vài hôm a nhé.
Cuối cùng rao vỡ gạch con mình đặt (1tr, đặt 300k). Đừng nói là em không nhận ra mèo mình đặt nhé( có 2 con 1 đưc 1 cái, mình đặt con đực).
Đến lúc ko ai mua lại gọi, nt bảo sao ko bắt. Bạn nào sinh viên thì cứ tiếp tục mua nhé, mình cạch.Định không nói ra vì trc mình gà đi ủng hộ hết mình.
CHO HỎI ĐÂY LÀ BÁN CHO SINH VIÊN, HAY LÀ KINH DOANH MÈO?

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
Bao Linh 85 said:

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii có giông nhau chưa .Mọi người làm ơn nhìn hộ mình ngày tháng em mèo vàng tai cụp trong hình hộ mình nhé.Vì người đăng bài này có vấn đề đi nghép ảnh vào diễn đàn để quấy phá người khác mèo nhà tôi bây j mới đc 7 tuần tuổi mà em mèo bạn đó bảo nó có từ tháng mấy rồi mọi người tính hộ mình cái .Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm hiiiiiiiiiiiiii lần sau lấy but xoá đi rồi hãy ghép nhé trang hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii đúng là dân nam kỳ thấy mĩ mạnh thì theo mĩ bán nướcxin lỗi ai sg nhưng vẫn yêu nước nhé đây mình chỉ ám chỉ những kẻ ngu còn tỏ ra nguy hiêm thôi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Status
Không mở trả lời sau này.