• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm mèo đực 34 màu xám xanh hoặc xám tro, ghi.

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
Hiện nay nhà bạn mình đang cần tìm mèo 34 đực để phối giống. Mèo 34 lai ALD cũng được, miễn là màu xám xanh hoặc màu ghi. Yêu cầu khỏe mạnh, k bị các bệnh về da, rận, nấm, phối giống tốt. Bạn nào có mèo hoặc biết ai đó có mèo 34 màu xám xanh hoặc màu ghi thì inbox cho m xin sdt hoặc ảnh của bé mèo. mình sẽ gọi lại. tks các a chị em đã đọc

be bong

Tiểu miêu
nhà c nuôi nhiều 34 lắm mà chưa có e nào như 3 màu trên, e mua đc, cho c xin địa chỉ c đến phối giống vs, ham hố quá, cũng mún có 1 bé nthe :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
Bé Bông said:
nhà c nuôi nhiều 34 lắm mà chưa có e nào như 3 màu trên, e mua đc, cho c xin địa chỉ c đến phối giống vs, ham hố quá, cũng mún có 1 bé nthe :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
tiền đâu mà mua :)) tìm hộ bạn thôi em ak :)) mèo nhà b a nó sắp gào rồi, dứt gào lần 1 được 1 tháng rồi

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
nguyen thu trang said:
a tùng lại mau mèo về làm gì thế
a ghi thiếu.... a k mua em ak, a tìm mèo đực để phối giống cho mèo nhà bạn a. nó đang nhờ a tìm giúp, cái đứa mà lần trước định cho sang gặp Bông đấy