• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Tìm chủ mới yêu thương bé mèo ba tư 1t ( chỉ lấy vía)

thuylinhnp

(Hình mình không biết up nên các bạn vào fb https://facebook.com/rinie.tran để xem hình và video của bé nhé)
Chào các bạn! Mình đang nuôi một bé mèo cái lông trắng tinh sinh ngày 2/7/13, bố mẹ đều là mèo ba tư (có lẽ đã lai rồi) mua ở nhà 2 bác gần bệnh viện nội tiết - thái thịnh. Nhưng giờ công việc yêu cầu đi công tác nhiều, mình ko đủ thời gian chăm sóc bé cẩn thận nữa.
Bé tên là mimi, nuôi từ lúc cai sữa hoàn toàn bằng royal canin nên có lẽ sẽ hơi khó tập ăn đồ khác; bé biết đi vệ sinh vào nắp cống thoát nc nhà vệ sinh, có thể ăn thịt gà, vịt, gan lợn luộc... không thích ăn cá tươi @@, uống đc sữa nhưng không nhiều.
Mình thật sự rất cưng bé, nhưng vì để bé ở nhà 1 mình nhiều quá nên không đành lòng, mà bé cũng ko đc chăm cẩn thận nên gầy đi. Vì thế mình muốn tìm bạn nào yêu mèo, có thời gian và điều kiện chăm sóc cho bé đón bé về. Hi vọng bạn cũng ở hà nội để mình dễ dàng cập nhật tình hình của bé. Mình chỉ lấy tiền vía lúc các bạn đến đón bé để bé về nhà khỏe mạnh. Hoặc ai biết có thể giới thiệu cho mình để bé sớm tìm đc chủ mới yêu thương nhé. Cảm ơn!

Last edited: