• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ mới cho mèo exotic đực trưởng thành

hoaimeo

YTC Developer
Cảm ơn bạn friday! Mình cũng thấy lạ, nếu ở hà nội hay tp.hcm thì lập tức các bạn yêu mèo sẽ tranh thủ ghé qua xem mèo, còn ở vũng tàu thì huhu...

hoaimeo

YTC Developer
Tồ nhà mình không giống mèo lắm nên bị hàng xóm nhầm là "gâu gâu" suốt :lau_mo_hoi:
Mỗi lần đuổi bắt mấy con côn trùng mệt quá, anh chàng thè lưỡi thở hồng hộc, thấy mình đi đâu về gọi Tồồồồ..... là mừng rỡ phi crộôc crôộc ra đón.
Mèo mà sao ko giống mèo gì hết hihi.

hoaimeo

YTC Developer
Nhân tiện, mình đang có nhu cầu thanh lý bộ bàn ghế sân vườn, giá 3 triệu rưỡi. Bạn nào có nhu cầu thì ghé qua xem ủng hộ mình nhé! Thanks các bạn!

hoaimeo

YTC Developer
Nhân tiện mình cũng "market" luôn là Vũng Tàu mùa này sóng khá êm, mưa chưa nhiều nên bạn nào thích tắm biển thì xuống Vũng Tàu mùa này là thích hợp nhất đó, mình sẽ tư vấn cho các bạn những quán hải sản giá phải chăng và bãi tắm nào sạch sẽ và an toàn nên các bạn yêu mèo đừng ngại alo cho mình nếu có dịp du lịch Vũng Tàu nha!

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
hoaimeo said:
Nhân tiện mình cũng "market" luôn là Vũng Tàu mùa này sóng khá êm, mưa chưa nhiều nên bạn nào thích tắm biển thì xuống Vũng Tàu mùa này là thích hợp nhất đó, mình sẽ tư vấn cho các bạn những quán hải sản giá phải chăng và bãi tắm nào sạch sẽ và an toàn nên các bạn yêu mèo đừng ngại alo cho mình nếu có dịp du lịch Vũng Tàu nha!
vụ này cho em đăng ký trước nghe :D khi nào em có đi du lịch vũng tàu thì tư vấn giúp em nghe :lol:hihihi :De thanks nhiều.

Letsmego11

Diamond Member
hoaimeo said:
Biển ơi chào mi!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhà bạn ở đâu có gần biển k? Hè nầy nếu có đk vào đó thì mình qua nhà bạn bắt bé ;)) bé đã làm bố lần nào chưa bạn?