• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ cho 3 bé mèo Nga trắng xù :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
MÈO ĐÃ VỀ NHÀ MỚI HẾT RỒI NHA, MÌNH KO CÒN MÈO NỮA ^^

Mình đăng tìm chủ mới cho 3 bé mèo trắng xù :D

Bố là Nga thuần lông ngắn, mẹ là Nga lai Anh lông dài, xù bông, có lông tai kiêu sa, mắt xanh lơ, nhưng có lứa vẫn sinh con có mắt nâu đá ^^
Bố tên Xiao, Mẹ tên Chiula. Các con không đặt tên được vì giống nhau quá :D

Bầy 6 bé đã có 1 bé về nhà mới & 2 bé đặt cọc cách đây 2 tuần, mấy bé còn lại này mình giữ lại để ăn mập mạp béo ú rùi giờ quậy phá quá mới làm banh chành cái cục nóng máy lạnh trên sân : ((

Mèo đi vệ sinh đúng chỗ, chỉ cần xịt nước ẩm ẩm vào lỗ thoát nước trong nhà tắm hay ở đâu nữa là mèo sẽ vào đấy đi vệ sinh, nhỏ đến lớn ăn Royal Canin & cơm trộn thịt gà đóng hộp.

Giá bán tình củm: 2t2, giá này mình đã giảm giá trước rùi nhé để các bé dễ thương tìm được chủ tốt, vui lòng không trả giá, mình tặng kèm mỗi bé 1 bao Royal Canin 2kg cho mèo nhỏ để về nhà mới làm quen dần, không sợ ăn thức ăn lạ lại bị đau bụng.

Mèo nhỏ lông xù, đã được 2 tháng tuổi, nếu muốn đỉnh điểm của sự đẹp thì bạn nuôi thêm 3-4 tháng nữa mèo đến tuổi dậy thì đảm bảo đẹp lung linh :D.

Mình chỉ có nhà sau 6h nên các bạn gọi điện hoặc nhắn tin hẹn trước. Chỉ bán cho các bạn mua về nuôi thôi nha, miễn tiếp lái mua 1 lúc nguyên bầy.

Call hoặc SMS: 0938.38.7953 Địa chỉ: 29A Nguyễn Đình Chiểu Quận 1, Phường Đakao. Tp. Hồ Chí Minh.
Mình 30 tuổi để các bạn tiện nói chuyện.

Hình mèo mẹ Chiula:

Hình mèo bố Xiao & Clip:

http://www.yeuthucung.com/topic/18864-chu-meo-dung-cam-xiao-xiao/

Hình lứa mèo trước:

Hình lứa mèo này:

Mấy bé ko phải bị nhốt trong chuồng nha, vì cho cả đám vào đó để tiện việc lau dọn sân rồi mấy bé lại tung tăng suốt ngày ngoài sân thui :D

ngajasmine

Tìm nhà mới cho các bé mèo nào. :wub:

Mình là chủ cúa bé mèo ngồi trong thùng sữa ấy. Bé ấy rất ngoan và năng động. Cả nhà cưng lắm. :Onion35:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
cat29 said:
Mấy đứa dễ thương wá, trắng tinh àh, up phụ a nè
Trùi ui mèo về nhà mới hết rùi nha, hok còn mèo nữa nha nên anh sẽ đóng topic này lại. ^^.

Cám ơn em nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.