• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Tìm chủ cho 1 bé mèo anh giá rẻ.

Kem Bơ

Member
mèo này trông như mèo lai ấy, hihi, bạn cho mình xem ảnh bố mẹ nó được ko, inbox mình giá với
Lai hay không bạn đến xem sẽ rõ nhé. Mèo bố ở topic này. http://www.yeuthucung.com/threads/update-nhan-phoi-giong-meo-ald-free-meo-mua-nha-ba-hao.97627/
Mèo mẹ cũng là mèo anh nhưng đã mất lúc sinh con xong rồi, mình mới nuôi bé nên cũng không chụp được ảnh. B quan tâm thì mời đến nhà xem nhé!

meosi

Member
em này chỉ là mèo lai thôi. còn mèo mẹ mất thì có thể up ảnh cũ của em ấy mà. nói chung là thuận mua vừa bán, miễn mèo khỏe mạnh và mình yêu bé là đc rồi. up hộ bạn thớt :blush-44:

Kem Bơ

Member
1 là, Giá 1,5 t thì cũng không phải là rẻ như tiêu đề bạn à
2 là, mèo mẹ mất đúng lúc nhỉ
3 là, mình giả vờ hỏi thế thôi chứ mình biết nhà bạn chỉ có em mèo ta tam thể thôi
PS: đề nghị bạn làm ăn trung thực, uy tín quan trọng lắm đấy
đề nghị Mod xem xét trường hợp này
Nói có sách mách có chứng bạn nhé. Mẹ của bé này tớ mua lúc bé đang gào của người quen, về thì cho đi phối giống. Đẻ 2 bé ra thì t phải chăm từ lúc đỏ hỏn vì mẹ bé mất. B có muốn nói gì nữa không? Mình mua bán tại nhà bạn ạ. Xem mèo bán mèo trực tiếp thôi, giá đó ai thích mèo thì có thể trả giá, t có nói không fix đâu bạn? T nói rõ ràng, lai hay không bạn có thể đến xem mèo sẽ rõ. Chứ lừa đảo gì ở đây. B chưa thấy 1 bé mèo lai ta bao giờ à mà nói bé này lai ta? B không có ý định mua thì thôi, đừng vào topic người ta phá bạn ạ. Mèo mẹ đã mất rồi mà bạn còn lôi ra để nói thì t cũng chịu bạn :)

Kem Bơ

Member
em này chỉ là mèo lai thôi. còn mèo mẹ mất thì có thể up ảnh cũ của em ấy mà. nói chung là thuận mua vừa bán, miễn mèo khỏe mạnh và mình yêu bé là đc rồi. up hộ bạn thớt :blush-44:
Cám ơn bạn. Mèo mẹ t mới mua, sau đó thì chửa đẻ nên cũng ko chụp đc ảnh. 2 bé con đẻ ra nhìn thì chắc cũng có gen ko thuần chủng. Chứ bố mẹ 2 bé xinh lắm. Mình mua bán tại nhà, xem mèo trả giá thoải mái mà cứ bị nói là không trung thực cũng bực mình :20:

chandoi

Member
lí do hợp lý quá nên mình nghi ngờ thôi, bạn nên tự trách bạn trước. Những giải thích của bạn đều là chủ quan mà ko có cơ sở chứng minh cả, bạn đăng rất nhiều hình mèo, riêng mèo mẹ ko có thì quá là vô lý.
Mình cũng ko xấu tính đi hại bạn làm gì, chỉ là thấy nhiều điểm nghi vấn nên ko muốn ai bị lòe cả, vì một cộng đồng yêu mèo trong sạch!

Kem Bơ

Member
lí do hợp lý quá nên mình nghi ngờ thôi, bạn nên tự trách bạn trước. Những giải thích của bạn đều là chủ quan mà ko có cơ sở chứng minh cả, bạn đăng rất nhiều hình mèo, riêng mèo mẹ ko có thì quá là vô lý.
Mình cũng ko xấu tính đi hại bạn làm gì, chỉ là thấy nhiều điểm nghi vấn nên ko muốn ai bị lòe cả, vì một cộng đồng yêu mèo trong sạch!
Mèo mẹ của tớ chết thì biết trách ai được bạn. Hình mèo con thì toàn chụp lúc lớn thôi :)
Những nghi ngờ của bạn cũng chẳng có cơ sở gì chứng minh cả. Tóm lại ai mua mèo họ sẽ xem và tự biết. Cám ơn bạn đã quan tâm. Hi vọng không làm loãng topic :143163ljogging:

kenytien

Member
ghét nhất cái thể loại cứ vào xỉa xói người ta rồi lấy cớ giảm giá. Mình gặp nhiều rồi. Muốn biết thực hư thì đến mà xem. Mèo lai thì có ai bắt mua đâu. Thuận mua vừa bán. Nhất là cái thể loại rao 1t5 mà vào kêu 700k các kiểu. Mình gặp suốt. Con mèo này mình thấy khá đẹp đấy chứ. mèo đẹp có lai mình cũng mua thế thôi. Giá đó cũng k phải cao. Mình mua mèo k có mèo mẹ mà cũng có khi nào kêu đâu. mấy con các bạn mua mà nhìn thấy bố mẹ bọn nó chắc gì đã là bố mẹ của nó :). Nói thật, mình gặp kiểu tráo bố mẹ nhiều rồi