• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tân Phú: bán gấp chi wawa lông dài kute trong 2 ngày(siu rẻ)

do sắp đi làm xa ko co thời gian chăm sóc nên muốn nhượng lại cho ai thực sự yêu thương bé:bé la giống cái gần 5 thang tuổi màu trắng kem,đầu gồ,mắt lồi.mõm gãy và ngắn,tai bướm, rất khôn đã bít giữ nhà,vệ sinh đúng chỗ,cho ji ăn đó, .thật sự ko mún bán pé nhưng mình phai di campuchia nên ko mang bé theo đc ,giá cho pé về chủ mới là 3 triêu500k. sẽ fixx cho ai nhiệt tình đến nhà coi và bắt bé .mình tên quang 30t cho tiện xưng hô
trong 2 ngay chủ nhật và thứ 2 ai đến coi và bắt bé mình để giá 2t500k nha vì thứ 3 mình đi làm rồi

1 vài hình ảnh của bé:bé đang thay lông nên nhìn hơi xơ xác nha ,nhìn ngoài bé đẹp lắm

mình ở 304 trịnh đình trọng.phường hoà thạnh.quận tân phú sdt 01277 083203 (miễn sms vì mình rất bận)

pigpig_pig

chó xấu quắt chăm sao mà lông thưa hết trơn, ko biết có lai không ? giá lại mắc, đem về nuôi luôn đi bạn ơi

pigpig_pig said:
chó xấu quắt chăm sao mà lông thưa hết trơn, ko biết có lai không ? giá lại mắc, đem về nuôi luôn đi bạn ơi
ko mua đừng nói dìm nhé bạn ,bé đang thay lông nên lông thưa như vậy hãy tỏ ra là 1 ngườ có văn hóa chút nhé

ai đến coi bé và bắt bé trong 2 ngày chủ nhật và thứ 2 mình để bé về chủ mới là 2t500k vi thứ 3 mình đi làm rồi lẹ lẹ

thaiphuc

YTC Developer
hồi lâu có gọi gặp chị gì đó hỏi thì kiu chó thuần chủng mua trại chó giấy chứng nhận đàng hoàng kiu 5tr, giảm 100k thôi cho vui vẻ, h rớt tới 2tr5 mà chưa có ai mua =)))))))))))))
up phụ