• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tân Bình Nhận Đặt Gạch Mèo Ba Tư Trắng

Status
Không mở trả lời sau này.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
mình đăng bán tiếp 1 bé mèo ba tư đen trắng cái sinh ngày 10/7 tới nay gần 2th rồi ăn uống cứng cáp cần về nhà mới , định giữ lại nhưng mà
nhiều quá chăm không xuể , bé này mặt không tịt nhé ^_^ , ăn thi ăn cá hấp hay pate whichcat ăn rất nhiều háo ăn lắm :) ...............................hình thi minh chưa có máy chụp hình nên mọi người thông cảm nhé , tới nhà coi
bé có cả ba mẹ cho mấy bạn xem &_&
Đây là hình ba mẹ của em :)

liên lạc : các bạn chú ý giúp mình nhé :

+ Mình chỉ nhận cuộc gọi , không thể trã lời sms nha
+ không nhận check inbox vì mình không biết ( ai có nhã ý mua mèo thì tiếc chi 1 cuộc gọi :) )

Địa chỉ : 160/1g hồng lạc , f.11 , q.tân bình

đt : 0902.418.422 ( ai lỡ vào rồi thì đá tolpic lên đầu giúp minh nhé tks all ^_^

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
có 1 thèng boy thôi hả pác,mí pé còn lại có chủ hết rồi à? up cho cu cậu. :Onion38:

tks bạn no đẻ 5 lận mà đẻ vụng về đẻ lúc khuya thì phải ....ko có chủ giúp kế bên thế là nước ối tràn lan ra sàn con nó lạnh quá chết mất ^_^

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Tiếc quá,thương mấy bé đã ra đi ghê.up cho a nè....

a cũng tiếc qua trời đợi hơn 2th mà chĩ lỡ mấy giờ :( ....up cho buoi3 tối nè ngũ thoy ^_^

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Tự nhiên đêm qua e nằm mơ a bán bé này 12,67 triệu.... Tỉnh ngủ cười gần chết

haha ban như vầy dân chún kéo tới nhà quánh mamy nhận ko ra =]]

linhmu_93

T.Viên Năng Động
haha ban như vầy dân chún kéo tới nhà quánh mamy nhận ko ra =]]

Nếu giống Hip bán vậy còn rẻ nữa =)) chả hiểu sao lại nằm mơ vậy nữa.... Hahaha... Chắc mê a Hải quá =))

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Nếu giống Hip bán vậy còn rẻ nữa =)) chả hiểu sao lại nằm mơ vậy nữa.... Hahaha... Chắc mê a Hải quá =))

mấy đứa mặt tịt mau kem trắn giông híp die 2 con hụ hụ buồn tền gê gớm tiếc đứt cã ruột e à , như Hip thi a để nui chứ ko gả :) đi đâu

linhmu_93

T.Viên Năng Động
mấy đứa mặt tịt mau kem trắn giông híp die 2 con hụ hụ buồn tền gê gớm tiếc đứt cã ruột e à , như Hip thi a để nui chứ ko gả :) đi đâu

Giống Hip phải gái chớ zai thì nhà có Nobita và Híp rồi... Mà e tò mò k biết sao a giữ đc 2 thằng đực k đánh nhau, k xịt nước hoa đánh dấu...mà còn giữ đc vợ cho 2 thằng nữa :)

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Giống Hip phải gái chớ zai thì nhà có Nobita và Híp rồi... Mà e tò mò k biết sao a giữ đc 2 thằng đực k đánh nhau, k xịt nước hoa đánh dấu...mà còn giữ đc vợ cho 2 thằng nữa :)

hehe 1 theng o ngoai còn 1 then trong phòng nên ko thấy để đanh nhau voi xịt nuoc hoa , cách li tụi no vừa thấy nhau là ngào ngao kinh lắm hehe , thế la klo ẩu đã vợ ai người đó giữ hì hì

Status
Không mở trả lời sau này.