• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[SUMO PET] Royal Canin share 1kg các loại/cát CITYZOO giá sỉ tốt!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
FREE SHIP hóa đơn trên 600k chỉ cho các quận nội thành
hóa đơn các quận ngoại thành FREE SHIP trên 750k

hoặc ghé lấy hàng tại kho
7A/43/7 Thành Thái, p.14, q.10 nha !!!! ^_^
giờ mở cửa của kho Thành Thái: 7.30 sáng - 6h tối (thứ 2 - thứ 7, chủ nhật ĐÓNG CỬA)

Khu vực nội thành: Quận 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 10, 11, Bình Thạnh, Phú Nhuận, Gò Vấp, Tân Bình, Tân Phú.

Khu vực ngoại thành: Quận 9, 12, Bình Tân, Thủ Đức.

Order với shop trước 12h sáng, hàng giao trong ngày hôm sau :3 :3

Ship nội thành tp.HCM: 20k
Ship ngoại thành tp.HCM: 30k

các bạn inbox thông tin; sms hoặc call số 0966891668 nhé
like page facebook để update thông tin nha :happy: [message inbox FACEBOOK mình trả lời nhanh nhất!!!!!]
https://www.facebook.com/SumoPet

[còn rất nhiều mặt hàng vitamins, dầu cá, thuốc bổ, pate, đồ ướt, hàng nhập khẩu, đồ dùng, giường, chậu vệ sinh... cho các bé trong FACEBOOK page SUMOPET nhé]

ĐỒ ĂN KHÔ ROYAL CANIN các loại cho mèo

Royal Canin Mother & Babycat - dành cho mèo dưới 4 tháng tuổi/ hoặc mèo đang mang thai, mèo mẹ cho con bú
:03:
bao 4kg - 630k (SPECIAL PROMOTION)
bao 1kg (share) - 160k
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Royal Canin Kitten 36 - dành cho mèo dưới 12 tháng tuổi/ hoặc mèo đang mang thai :23:
bao 10kg - 1,200k (SPECIAL PROMOTION)
bao 2kg - 315k

bao 1kg (share) - 130k
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Royal Canin FIT 32 - dành cho mèo trưởng thành :33:
bao 15kg - 1,670k (SPECIAL PROMOTION)
bao 2kg - 302k
bao 1kg (share) - 125k

Royal Canin Indoor 27 - dành cho mèo nuôi trong nhà :51:
bao 10kg - 1,350k (SPECIAL PROMOTION)
bao 2kg - 326k
bao 1kg (share) - 140k

Royal Canin Persian 30 - dành cho mèo 34/ mèo lông dài trưởng thành :51:
bao 10kg - 1,730
bao 1kg (share) - 180k
link chi tiết thành phần sản phẩm:

Cát vệ sinh bentonite CITYZOO :9_002:
GIÁ SHOCK - 75k/BỊCH

BÁNH THƯỞNG/ đồ ăn dinh dưỡng bổ sung các loại cho mèo
GREENIES HAIRBALL CONTROL - bánh thưởng giúp tiêu búi lông trong bụng mèo nhập Mỹ :good:
89k - 1 bịch
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
GREENIES DENTAL TREATS - bánh thưởng giúp sạch răng cho mèo nhập Mỹ :good:
89k - 1 bịch

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
WHISKER LICKIN'S TENDER MOMENT - bánh thưởng cho mèo nhập Mỹ :good:
44k - 1 bịch

ĐỒ ĂN ƯỚT/ PATE/ THỊT HỘP các loại cho mèo

SHEBA PATE CHO MÈO- PATE cho mèo nhập Mỹ :good:
26k - 1 Hộp 85gr

FANCY FEAST PATE/THỊT HỘP CHO MÈO

- PATE cho mèo nhập Mỹ :good:
27k - 1 Hộp 85gr
FRISKIES THỊT HỘP CHO MÈO- PATE cho mèo nhập Mỹ :good:
34k - 1 Hộp 156gr

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:phew: tự up cho sáng chủ nhật..
hì hì.. lát chiều đi offline mèo nựng nịu mí bé.. :la_bay: .. ku sudo mà hông bệnh là mang đi cho giao lưu dzí bạn bè rồi.. hix

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
up cho ngày mới !!! oa oa đợi hàng Omega 3 & vitamins bổ sung cho mèo về để tẩm bổ cho thằng ku sudo nhà mình :good_job: :good_job: :good_job:
:le_luoi: ... trong FB page còn nhìu hàng khác lắm nha.. :03: .. mọi người vào like Page ủng hộ nhé !!! giá tốt nhất cho các bạn trong tp.HCM rùi đó :gongxi-1:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
ủa hình khác hả Huy. Mình lấy hình bao kitten 36 tượng trưng trên google vì lười chụp hình& up hình đó..
hi` hi`.. để mai mình lấy máy hình chụp lại bao thực tế rùi đổi hình nha.

:le_luoi: chứ Royal Canin mình cũng lấy từ công ty phân phối độc quyền Royal Canin tại Việt Nam muh`, nên chắc cùng loại đấy. Chỉ có RC Persian/mèo 34 & RC British Shorthair/mèo ALN trên facebook sumopet là P nhập nước ngoài về thui, vì 2 loại này công ty ở VN không có nhập về.

huy vu said:
ủa sao hình trên bao bì của P khác của mình ta?của mình ghi là cho mèo từ 1-12th,ko bít mình có bị lừa ko nhỉ?hay của P là nhập ở nước khác :hmmm:

huy vu

cucao
ivys said:
ủa hình khác hả Huy. Mình lấy hình bao kitten 36 tượng trưng trên google vì lười chụp hình& up hình đó..
hi` hi`.. để mai mình lấy máy hình chụp lại bao thực tế rùi đổi hình nha.

:le_luoi: chứ Royal Canin mình cũng lấy từ công ty phân phối độc quyền Royal Canin tại Việt Nam muh`, nên chắc cùng loại đấy. Chỉ có RC Persian/mèo 34 & RC British Shorthair/mèo ALN trên facebook sumopet là P nhập nước ngoài về thui, vì 2 loại này công ty ở VN không có nhập về.
của mình là hình pe1 mèo hyma ák,có 1 pe thui,thấy cũng ngộ ngộ :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: .mà có hình hạt rc lun ák :hmmm:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:le_luoi: hôm nay đợi hàng về mình sẽ ngắm nghía kĩ lại cái bao bì rùi report back nha..

:03: :03: có 2 bạn đặt indoor 10kg rùi lấy hàng tại kho rùi.. :gongxi-1: .. tuần sau các loại vitamins cho mèo về nha, có dầu cá omega3 và vitamins bổ sung cho các bé mèo dùng hàng ngày ý

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
nôn wá đi... vài bữa nữa đón bé exotic béo ú 5kg về gia nhập gia đình mèo su d'nguyễn rùi .. á á á :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
:33: :33: :33:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Bạn ơi hôm nay hàng công ty gửi đến mình chụp lại nè. Royal Canin Kitten đúng là bao bì giống của bạn nhé ^^

huy vu said:
của mình là hình pe1 mèo hyma ák,có 1 pe thui,thấy cũng ngộ ngộ :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: .mà có hình hạt rc lun ák :hmmm:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
ừa, mèo khoảng 7-8 tháng rùi H ơi. ^^ khoảng 5.5kg, béo ú à... hi`hi`.. em này đc gửi từ Nga về :03:

nhá hàng nè.. hìhì

huy vu said:
oh,vậy là đúng rùi,mốt chừng nào hết mình đặt của P nha :lol:
ak,mà chừng nào pe exotic về tới nhà chụp hình mình coi với nhé,nghe nói mà mong quá :Onion34: ,mèo lớn hả P

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
đen nhà bạn bi nhiu tháng rùi?
Ừ em này là exotic đực nên vóc to, béo tốt lắm, mặt ảnh như cái mâm dzị đó :sadcorner: .. mừ breeder họ dặn chế độ dinh dưỡng và thói quen ăn uống của em nó là không thích ăn hạt khô - có ăn chỉ ăn vài hạt; thích ăn pate ướt, gà luộc, ăn hạt vitamins dinh dưỡng & dầu cá mỗi ngày thôi.. royal canin thì ẻm thích kitten 36 và indoor 27 nhưng phải thay đổi để ko ngán.. coi mập dzậy chứ cũng kén ăn lắm. haiiz.. chỉ sợ bé nó về với mình bé nó bị sụt kí.. hix.. dzậy thì uổng lắm

nên bi giờ mở pet shop online luôn, có đủ vitamins, dầu cá, pate các loại cho ẻm ăn đỡ ngán, nhập đủ các thể loại pate, vitamins& thuốc nhỏ mắt các thứ từ Nga về luôn rồi. Cũng đang tham khảo thêm từ các bạn mở cattery xem chúng nó ăn uống ra sao cho đủ chất :33:
sẵn chuẩn bị tinh thần cuối tháng 7 đầu tháng 8 rước thêm mấy bé exotic cái về nữa là đủ cái cattery mini.. hì hì.. :Onion13:

huy vu said:
Sặc,đực hay cái vậy P ?to quá vậy?thăng đen nhà mình đc 4kg3 àk :(