• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Show chuồng rùa nhà mình.

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
Hihhihi.đợi hôm nào rùa nhà anh đẻ nhé.

éo rùa đẻ thì tới khi nào mới ấp được trứng ạ, trứng rùa khó nở lắm

Thu Kung

Banned
éo rùa đẻ thì tới khi nào mới ấp được trứng ạ, trứng rùa khó nở lắm

Em ở chỗ nào hôm nao anh qua xem em có con gi.

longxin2000

hề hề thật ra là mới tập tọe nuôi rùa thôi ạ, nhà em ở An Dương cơ, giờ đang nuôi 4 hams, 1 fox hươu

nhangak

Turquoise Member
hề hề thật ra là mới tập tọe nuôi rùa thôi ạ, nhà em ở An Dương cơ, giờ đang nuôi 4 hams, 1 fox hươu

chú cũng nuôi fox hươi à?Anh cũng 1 bé fox hươu màu đen đây

nhangak

Turquoise Member

anh ở chỗ nào thía anh?

longxin2000

chú cũng nuôi fox hươi à?Anh cũng 1 bé fox hươu màu đen đây

hì hì fox hươu của ông anh là đực hay cái vậy, nếu đực cho thằng em này xin giống được không?

nhangak

Turquoise Member
hì hì fox hươu của ông anh là đực hay cái vậy, nếu đực cho thằng em này xin giống được không?

bé là cái :D Khi nào cho giao lưu nhé :good:

auphang

Rùa bốn mắt!
bác chủ top tìm ngay con đầu to cho nó vào bể nước sạch+mát+có dòng luân chuyển đi kẻo muộn đấy !
bác đào thêm cái bể nước hoặc đặt khay nước vào, nhiều con sẽ bò vào ngâm mình đấy!
thời tiết này mà bắt bọn nó khô khan vậy!

Thu Kung

Banned
đâu có. bể nước thì vô biên rồi. ngay trong mấy cái ảnh trong topic cũng có hồ nước mà. hồ chạy dọc theo vườn nhưng âm dưới đất. còn nước thì luôn luân chuyển từ bể tròn trên cao chảy như thác xuống Hồ số 1 xong chảy như suối sang bể số 2 nuôi cá cảnh rồi lại được hút về bể tròn đó. khi nào có dịp show bạn coi.

auphang

Rùa bốn mắt!
đâu có. bể nước thì vô biên rồi. ngay trong mấy cái ảnh trong topic cũng có hồ nước mà. hồ chạy dọc theo vườn nhưng âm dưới đất. còn nước thì luôn luân chuyển từ bể tròn trên cao chảy như thác xuống Hồ số 1 xong chảy như suối sang bể số 2 nuôi cá cảnh rồi lại được hút về bể tròn đó. khi nào có dịp show bạn coi.

vậy thì lý tưởng cho rùa quá rồi, mình nhìn không kĩ nên tưởng chuồng rùa cạn không có bể nước !

longxin2000

anh Thu Kung có rùa gì mà nhiều nhiều ( trừ tai đỏ tại em không nuôi được rùa nước ) thì tặng em 1 bé nhá

anhkhanh8687

Nhìn cái chuồng của bác này quay về nhìn cái chuồng của mình mà tủi thân quá....... :sadcorner: