• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Sóc Đất - Sóc Bông - Sóc Bay baby Quấn chủ, theo người, cực dễ thương

thanhng92

YTC Developer
@all: giờ này hàng gần như hết 99,9% rồi các bạn à nếu may mắn có thì giá củng khá cao ... ^^ ráng đợi qua tết đi sẻ có hàng và giá củng rẻ hơn dc. tí đừng có nôn làm gì .

Tula

Cũng nhiều người mê nuôi quá hể :Onion38: giờ tui ngày nào đi làm cũng phải ôm theo bú gì mà 1 ngày 4 5 cử ngủ thì cứ 20h 22h/24h không biết nó có bệnh lười không :03:

sabuky

bạn có nhận ship ra ngoài bắc k vậy bạn nếu đc thì pm yahoo :kyuc110i cho mình giá 1 em khoảng 2 3 tuần mở mắt ra bắc nha?thank chúc bạn mua may bán đắt,có thế mình phối hợp làm mối bán ngoài bắc.

dkdk

Mang Tình Yêu PET Đến Mọi Người
sabuky said:
bạn có nhận ship ra ngoài bắc k vậy bạn nếu đc thì pm yahoo :kyuc110i cho mình giá 1 em khoảng 2 3 tuần mở mắt ra bắc nha?thank chúc bạn mua may bán đắt,có thế mình phối hợp làm mối bán ngoài bắc.
hiện tại tết rùi, ko ship dc nha bạn, mấy chổ vận chuyển nó hàng lung tung, mình ko đảm bảo sóc ra tới đó còn sống ko, trong khi thời tiết ngoài đó đang rất lạnh nửa