• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ra mắt đàn Phú Quốc đen tuyền 1 tháng rưỡi 4kg

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
Lần này mình ra mắt với các ace 4rum 7 em Phú Quốc Đen tuyền, tuy 1 tháng rưỡi nhưng đã nặng 3kg5 -> 4kg, rất múp, giống đẹp, lông sát (nhưng ko giống xoáy thái), 4 em đực, 3 em cái. mỗi em có nét đẹp riêng: đầu thủ đẹp, đuôi chuẩn, đốm lưỡi, móng đeo....bạn nào quan tâm thì đến tận nhà mình lựa cho sướng hen.

giá các em nó từ 1tr8 - 2tr2 tùy con nhé, fix chút xiu cho dzui dze hen.

ngoài ra, bên mình cũng có thêm 1 em phú quốc đen mang đặc điểm nổi bật như ông cha ta hay nói :tứ túc mai hoa, mai hoa điểm xuyến...bạn nào ưng thì đến xem luôn hen, mình sẽ up hình em ấy sớm nhất (1 tháng rưỡi, 4kg)
giá : 1tr5

hình chó cha:

1 vài tấm chó con nè, sẽ update nhiều hơn nữa nhé:

bạn nào quan tâm liên lạc mình : 0903-950-148 (nhắn tin hoặc gọi đều dc)

địa chỉ: 8/1 đường 38, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. các bạn đến cá sấu hoa cà trên kha vạn cân gọi mình ra đón, nhà mình cách bến xe miền đông chừng 5,10' xe máy thôi. liên lạc trc khi đến ha

Libra1010

YTC Developer
up tiep chu thot ^^

bm2i_lovelucky

Thành viên hòa đồng
phụ a nè :)

khoamax

T.Viên Năng Động
rất đẹp gì chứ có 1 em phú quốc canh nhà thì còn gì bằng

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Up cho mấy em về nhà xóm nào ♥♥♥

Ryan Raymond

Còn ba em chưa có nhà mới ♥♥♥

kitty282

T.Viên Năng Động
Mới đây đã có người mua rồi kìa.. ^^~
Chó đẹp lắm anh.. Nhưng cho e hỏi đầu và đuôi chó như thế nào là đẹp ??? =3='' E Không phân biệt được... :

Ryan Raymond

Ủng hộ cún cute ♥♥♥

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
đầu chó PQ thì cũng còn tùy theo em thích chơi loại nào nữa, vì đầu PQ có đến 3 loại lận ^^, đuôi chó thì giờ ngta đa số thích đuôi vót nhọn, móc lên (nhìn như lưỡi câu ấy)và đặc biệt là đuôi là lông sát hen.

Ryan Raymond

Ủng hộ cho 2 em về nhà mới !!!