• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Rùa xinh 96 - 99% nhìn yêu không mọi người? SuSu có chồng rồi nè

nhangak

Turquoise Member
Nó như cục vàng bốn số chín thì trả giá bằng 1 cục vàng 4 số chín luôn :oi107:

nhangak

Turquoise Member
Bí mật sẽ được bật mí vào ngày mai :keke_hehe:

Chị cho em và kunkun chung 1 nồi lẩu ấy. Hứ :Onion38: tên Kun Kun mê làm ăn, không chịu vô box có ý kiến chi cả :Onion38:

Cái anh kunkun có phải anh Thiện không zậy cà? :hmmm:

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
Bí mật sẽ được bật mí vào ngày mai :keke_hehe:

Chị cho em và kunkun chung 1 nồi lẩu ấy. Hứ :Onion38: tên Kun Kun mê làm ăn, không chịu vô box có ý kiến chi cả :Onion38:

thế thì em sợ chị quá

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
thế thì em sợ chị quá

:keke_hehe: Híc, tội cho em, muốn nuôi rùa mà mẹ không đồng ý. Thôi thì em ráng đợi sau này :) Nếu có học xa hay sao đó nuôi cũng được :)

fubufilu

T.Viên Năng Động
ùi, sao giờ lại vào tay chị Ngọc à? em này của em bán cho bạn p0p.sh0p đấy ^^ ship từ Nam ra Bắc giờ lại ship ngược vào à, vui vui ^^ à mà ai thích rùa to mà vàng thế này có thể order mình ship ra HN đc nhé hihi, giá rẻ bất ngờ lun ^^

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
ùi, sao giờ lại vào tay chị Ngọc à? em này của em bán cho bạn p0p.sh0p đấy ^^ ship từ Nam ra Bắc giờ lại ship ngược vào à, vui vui ^^

Ủa, con này của fubufilu hả :lau_mo_hoi: Ôi, thế là Châu về hợp phố :157:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
vầng vầng, chuẩn chị ạ. Em này về nhà chồng đợt trước Tết cơ, không ngờ em lại được gặp lại. Vào tay chị thì càng yên tâm hơn rồi ^^

:icon027: Phải công nhận là em này thật đẹp đấy. Vàng tươi, chị định bán, nhưng mà nghĩ lại, vì dù sao, cũng không đến nỗi cần tiền lắm :icon027: mà chị lại thích bé này, nó nhanh lắm, cái kiểu chạy trốn của nó đến là buồn cười. Xoạch Xoạch Xoạch Xoạch, 3 chân 4 cẳng. :icon027: Mẹ chồng chị với anh xã coi qua WC cũng khoái lắm. Mê tít :icon027:

hieunguyen3k

YTC Developer
:icon027: Phải công nhận là em này thật đẹp đấy. Vàng tươi, chị định bán, nhưng mà nghĩ lại, vì dù sao, cũng không đến nỗi cần tiền lắm :icon027: mà chị lại thích bé này, nó nhanh lắm, cái kiểu chạy trốn của nó đến là buồn cười. Xoạch Xoạch Xoạch Xoạch, 3 chân 4 cẳng. :icon027: Mẹ chồng chị với anh xã coi qua WC cũng khoái lắm. Mê tít :icon027:

e này sắp lên truyền thuyết rồi, đi nam tới bắc, để mừ chăm chị à ^^, chẳng nhẽ chị đưa đi hết, đưa đi đưa lại tội nó quá :ngoi_xom:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
:) Vậy thì tạm thời là, bé rùa này được một ai đó bán cho fulu => bán lại cho Pop pet => bán lại cho Kẹt => bán lại cho Long => đưa cho Thiện => bán cho Ngọc => chuyển vào Nam cho nhà chồng Ngọc nuôi. Con người chẳng mấy ai được vô Nam ra Bắc, vậy mà bé rùa xíu xiu lại được đi 1 vòng đất nước :)

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
ồ thế cơ à, thì ra em nó đã qua tay nhiều người như thế, khổ thân em nó thân gái dặm trường :Onion07:

Cái này gọi là số phận long đong, mỹ nhân bạc mệnh hả :keke_hehe:

nhangak

Turquoise Member
Cái này gọi là số phận long đong, mỹ nhân bạc mệnh hả :keke_hehe:

Quá xá chuẩn :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Em này đẹp,nhìn như cục vàng 9999
Nhưng hình như góc trái trên cùng ,cục vàng này bị mẻ 1 miếng uổng nhỉ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Hihi công nhận :D Mắt tinh quá ha :D

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Em này già rồi :sad:, 26 rồi, sắp max size rồi :sad:. Xem ra ko ở với chị ko quá mười mấy năm nữa đâu, ráng chăm nó đến lúc max size rồi thôi nhé chị, đừng bán buôn j nữa :sad:.

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Em này già rồi :sad:, 26 rồi, sắp max size rồi :sad:. Xem ra ko ở với chị ko quá mười mấy năm nữa đâu, ráng chăm nó đến lúc max size rồi thôi nhé chị, đừng bán buôn j nữa :sad:.

Dĩ nhiên là thế rồi em iu :D C gửi cho anh xã cùng nuôi, cuối năm c xong việc ngoài này, vô trong đó ở hẳn. Ủa, nhưng chị tưởng nó mới có mười mấy tuổi mà. :D