• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

RÙA MỚI CỦA KAKA NÈ! CÁC BẠN VÀO CHÉM NHÉ!

kaka7una

YTC Developer
KaKa vừa săn được vài em rùa núi vàng nè, các bạn vào chiêm ngưỡng dung nhan của các em nó cho em nó mừng nhé! hì :157:

Chị Hai của đàn nè, chị Hai size 22 lận đó! (siêng vận động và rất dạn người nhé, đặc biệt là gần giống cục vàng 9999 của TRÒN VO nhé, chắc sinh đôi bị thất lạc :hmmm: , dù không được "4 con chín" nhưng cũng được "3 con 9 rưỡi" nhé!View attachment 32519
View attachment 32520

đến lượt anh ba show hàng nhé! anh ba này có chiế mai vừa nhô dài vừa xòe như mấy quý cô đội nón rộng vành hồi thập niên 80 ý (chắc anh ý bị "pê đê" :Onion35: anh Ba size 20 đúng luôn nhé!!!
View attachment 32521
View attachment 32522
View attachment 32523

Còn đây cục zàng (nhưng zàng chưa đủ tuổi :lau_mo_hoi: ), cu cậu size 17 nè, ngoại hình thì lanh lợi, múp míp :wub:
View attachment 32524

đứa pé út cưng nè (hoàn cảnh tội nghiệp, bé bị tật ở chân), tính tình hiền lành, nhút nhát lắm! em có màu vàng đốm và có hẳn vòng 3 nhé :gud_job: , beautyfull girl!!!
View attachment 32525

cả nhà thương nhau :good_job:
View attachment 32526
View attachment 32528

auphang

Rùa bốn mắt!
núi vàng đẹp quá, sao giờ các bạn kiếm được nhiều núi vàng vàng vậy, trước đây hiếm lắm mới có bạn có núi vàng vàng 90%! chúc mừng bạn!

kaka7una

YTC Developer
không phải trước đây mà bây giờ vẫn hiếm nè!!! hì cám ơn bạn đã quan tâm nhé! thật hãnh diện quá đi :Onion33:

kaka7una

YTC Developer
đẹp wá :X

cám ơn huynh trưởng nè, nhưng thật sự là tỉu không hiểu cách đo size nữa có người thì bảo là đo dọc từ đầu mai đến cuối mai nhưng theo đường thẳng (đường chim bay), người khác thì bảo là đo dọc từ đầu mai đến cuối mai theo đường uốn lượn của mai! vậy cái nào đúng?

nhangak

Turquoise Member
đẹp quá,mấy cục vàng liền :Onion38:

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
Đo chiều dài mai nha bạn

kaka7una

YTC Developer
cám ơn Diet7 nhé, mình biết cách đo rùi nè, vậy là trước giờ toàn đo sai mới tội chứ!!! hix hix, toàn đo đường thẳng chim bay!

nhangak

Turquoise Member
cám ơn Diet7 nhé, mình biết cách đo rùi nè, vậy là trước giờ toàn đo sai mới tội chứ!!! hix hix, toàn đo đường thẳng chim bay!

hic đồng cảnh ngộ rùi

kaka7una

YTC Developer
hic đồng cảnh ngộ rùi

hề hề... vui vì chú cũng khờ như anh :good_job: , nhưng có người còn khờ hơn mình khi đo tròn tròn quanh thân rùa nữa kìa !!! :Onion33:

nhangak

Turquoise Member
hề hề... vui vì chú cũng khờ như anh :good_job: , nhưng có người còn khờ hơn mình khi đo tròn tròn quanh thân rùa nữa kìa !!! :Onion33:
:157: :157: :157: :157: